ช่วยแนะนำร้านแต่ง Click หน่อยครับ แถวนนท์

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย BaKerStreet, 20 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BaKerStreet

BaKerStreet New Member Member

26
    0
    0
    พอดีอยู่แถว ติวานนท์อะครับช่วยแนะนำหน่อย จะไปใส่โช๊คแก๊สหลังอะครับ ราคาประมาณเท่าไรครับ Showa

แล้วถามอีกอย่างครับ ผมไปตัดโช๊คหน้ามาซะสั้นเลย อยากจะไปทำให้เหมือนเดิมนี่ประมาณเท่าไรครับ ไม่ไหวแข็งมากมาย

ช่วยแนะนำร้านแถวนนท์หน่อยครับ ขอบคุณครับ

ปล.ร้านบอยไม่เอานะ - -

2. meannn

meannn New Member Member

124
    8
    0
    Showa หลังก็คงจะมี 3000 ขึ้นไปล่ะมั้งครับแล้วแต่สภาพ
    โช้คตัดไปแล้วอยากจะเหมือนเดิมก็คงจะต้องซื้อแกนโช้คใหม่ล่ะครับ
    เรื่องร้านในซอยทานสัมริดก็เยอะนะครับลองดู
    ยังไงรอคนอื่นมาตอบอีกทีนะครับจะได้ชัดๆกว่านี้ครับ

3. BaKerStreet

26
    0
    0
    อ่าครับ

แต่ showa ผมได้ยินมาว่า ราคา พันกว่าๆเองใช่ปะ 1300 เงี้ย ของก็อบ - -

ใส่แล้วจะดีไหมครับ พอดีเพิ่งหัดแต่งรถ อิอิ

4. mutooball

mutooball New Member Member

316
    5
    0
    ของก๊อปใช้ไม่ดีหรอครับนานๆไปมันก็จะแตก......แล้วก็ยางกันกระแทกก็จะเปลื่อยตามสภาพครับ

ผมแนะนนำให้เอาของแท้ดีกว่าครับซื้อแล้วคุ้มกว่าเยอะ......................

5. mutooball

mutooball New Member Member

316
    5
    0
    ของผมใช้ Click อยู่ครับ......ตอนแรกก็ใช้ของก็อปไม่ดีเลย

แต่ตอนนี้ใช้ของแท้แล้วครับ Ohline ใช้มานานละยังไม่มีปัญหาเลย.............

6. BaKerStreet

26
    0
    0
    ครับผม งั้น Showa ขอบายละกัน - -

ถามต่อครับ Gazi ที่มันราคา 1800 นี่ดีไหมครับ เห็นดูมีราคาดี -..-

อย่าว่าอย่างโน้นอย่างงี้เลยนะครับ เพิ่งหัดแต่งรถ

ปล.จากเด็กนนท์อายุ 17 ...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 มิถุนายน 2008
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้