กลับมาเยี่ยมเยียนPPคลับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย WIBOON-R11, 22 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WIBOON-R11

WIBOON-R11 New Member Member

8
    0
    0
    หวัดดีครับสบายดีทุกท่านน่ะครับ ห่าง หายไปนาน เข้ามาเยี่ยมเยียนครับ

2. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ดีครับ พี่ วิบุล พี่ ผม อยาก ได้ ปัด หลัง อะ ครับ จัด ให้ หน่อย ดิ พี่

3. p'Error

p'Error New Member Member

237
    3
    0
    สวัสดีครับเฮียวิบูล ผมน้องที่ล้อสีทองไหม้น่ะ ไม่รู้จำกันได้ป่าว

4. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    นาน ๆ พี่เค้าเข้ามาที ก็สั่งของเลยนะเจ้าตูน

หวัดดีคับพี่ สบาย สบายคับพี่

5. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    หวัดดีคับพี่(ด้วยคน)
    อิอิ

6. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    เฮียบูลย์..หวัดดีครับ...สบายดีนะครับ....ยังขี่พรีเซียอยู่อ๊ะป่าวเนี่ยะ?...ว่างๆเข้ามาคุยกันเหมือนเดิมนะเฮีย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้