aoto เปลี่ยน MT จะเปลี่ยนได้ไหมคับ<e-car>

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย nong-ToTae-, 22 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nong-ToTae-

nong-ToTae- Guest

0
    0
    0
    เครื่อง 4g15 เหมือนกัน....เอามาแลกกันจะใส่ได้ไหมคับ ช่วยตอบด้วย

2. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    น่าใส่ได้คับ

เอาของมาให้ครบอ่ะ พวกชุดแป้นเหยียบ ปั๊มครัช

3. P@E

P@E New Member Member

561
    15
    0
    ได้คับ ไม่ใช่ปัญหา

แต่ต้องเอาของมาให้ครบนะ

คันที่เป็นเกียร์ธรรมดา ถอดอะไรออกมา เอามาให้หมด แล้วเราถอดอะไรออกไปบ้าง ก็ให้เค้าไปให้หมด

แค่นี้ก็จบ.....

4. =ToTae=

=ToTae= New Member Member

62
    0
    0
    ขอบคุณพี่ๆคับผม...สบายใจ ...
    จะได้เปลี่ยนซะที

5. =ToTae=

=ToTae= New Member Member

62
    0
    0
    ............

ขอบคุณครับ....:cool::teeth:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 มิถุนายน 2008
  6. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ได้อยู่แล้ว สบายๆ แต่ อย่างที่ ทุกท่านว่ามา

ต้องครบ ครบนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้