ฝากระโปรงหน้าเคฟล่า

การสนทนาใน 'DAMS' เริ่มโดย byeby, 22 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. byeby

byeby New Member Member

64
    3
    0
    พอดีว่าได้เข้าไปดูใน web เขามีรับติด sticker เคฟล่า หรือสีดำด้าน ราคาประมาณ 2500-3000 บาทอะครับ จึงสอบถามว่าจะใช้แบบแปะดี หรือ ทุ่มทุนสร้าง กับ ฝาเคฟล่าแท้ๆ ดีครับ

แล้วถ้าฝาแท้ๆ นี่ ต้องเป็นงานที่ไหนถึงจะดีอะครับ แต่เห็นราคาก็ หุๆ 5 หลักเหมือนกัน

2. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    ความเห็นส่วนตัวพี่นะครับ สำหรับ ฝากระโปรง 04 พี่เคยเห็นงาน ที่คล้ายๆ ของของพี่ ศร งานดีนะครับเป็นของ แท้ แต่ราคาก็ หมื่น ต้นล่ะครับ แต่ว่าไม่รู้ว่างานไทยจะเป็นไงเหมือนกันล่ะ

3. Chang_ES

Chang_ES New Member Member

117
    18
    0
    ฝากระโปรงเคฟล่าลาย2 เคยอยากจะมีไว้ประจำการ ก็มีความรู้นิดนึงว่า ของไทยที่เป็นของ YATT ราคาหมื่นห้าถึงหมื่นแปดแต่แปลกตรงที่ร้านจะเจาะรูเพื่อให้ใส่คิ้ว ถามร้านแล้วว่าไม่เจาะได้ไหมคือมันไม่สวย เขาบอกว่าเป็นโมเดลอย่างนี้แก้ไม่ได้
    แต่เคยเห็นพี่อ้นใส่อยู่น๊า..รอพี่อ้นมาตอบดีก่า
    PS. คุณบายจัด แท้ไปเลยติดสติ๊กเกอร์เด๋วไม่เนียน

4. kitty_@es2001

kitty_@es2001 New Member Member

93
    2
    0
    แท้เถิด ....... ของไอ้มิ้ง งามมากๆ

อยากได้ๆ

5. proudcss

proudcss New Member Member

182
    3
    0
    อยากได้ด้วยงานเนียน ๆ พร้อมที่ไว้เก็บฝากระโปรงเก่า อ่ะอ่ะ

6. byeby

byeby New Member Member

64
    3
    0
    แบบอ้นอะครับ ช่ายแล้ว เนียนสุด อ้นเคยบอกทีนึงแต่จำมะได้แล้ว เหอๆ ไว้เด๊ยวว่ากัน

7. a-Zix_Shimuro~

a-Zix_Shimuro~ New Member Member

119
    2
    0

นานออนที โพสใหญ่เรยมรึง...

ติ๊กเกอรที่เคยเหน เจ้านึงลงadเยอะ... ลายพิมท+เคลือบ

เนียนมั้ย... ระดับนึง ด้านแปลกๆ

ถ้าที่อื่นนอกจากที่นี่... ถ้าไม่เคลือบทับ ลายมีถลอกแน่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้