อยากซื้อ ท่ออลูมิเนียม ราคาถูกๆๆ

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย J_showw, 23 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. J_showw

J_showw New Member Member

3
    0
    0
    เปนท่อ นะคับไม่ใช่เปน แผ่น

ที่เอามาทำพวกท่ออินเตอร์ ท่อ กรองอ่าคับบ

เชิญ ผู้รู้ ช่วยบอกหน่อยคับบ :) :) :)

2. BOB1111

BOB1111 New Member Member

4
    0
    0
    ใช้จอห์นเปล่า

3. J_showw

3
    0
    0
    ครายรู้ช่วยบอก ด้วยคับบบบ

4. <--SkylineGTR-->

<--SkylineGTR--> New Member Lady Member

84
    3
    0
    อยากรู้เหมือนกันค้าบ :D

5. รักผัวปิ่น

รักผัวปิ่น New Member Racer

88
    11
    0
    - ลองไปหาดูแถวตลาดน้อย วงเวียนโอเดียน ฃิครับ มีแน่ แถวนั้นแหล่งเลยครับ:D

6. J_showw

3
    0
    0
    โอเดียลล กัน วงเวียน 22 นี่มันที่เดียวกันไหมอ่าคับบบ

7. pulanet

pulanet Member Member

112
    1
    18
    ผมเคยพยามยามไปวงเวียนโอเดียนเพื่อหาท่ออลูมิเนียม ไปหลงที่วงเวียน 22 ตั้งนาน 555 มันดันมาอยู่ใกล้ๆกัน

ท่ออลูมิเนียมใช้ไม่ได้ครับ เกรดท่อบ้านเรามันจะแตกง่ายเมื่อสั่นสะเทือน ที่เค้าใช้กันเรียกว่า สเตนเลสขุ่น ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้