มีใครอยู่ใน นนทบุรี มั่งครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย Diesel Society, 22 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    เพื่อพบเจอจะได้ทักทายกัน มีพี่ๆเพื่อนๆ ท่านใดอยู่ในนนทบุรีมั่งครับ กรุณาลงชื่อด้วยจ๊า

ผมชื่อ : เอก

ขับรถ : Chevrolet Colorado สีดำ เดิมๆ

:D

2. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    จัดมิดติ้งกันดีกว่าครับ เอาจริงๆสักที คริๆ

3. ผมก๊าบอยู่นนเหมือนกันยินดีที่ได้รู้จักมิตติ้งเมื่อไหล่โทมาแต่ว่าพวกผมก็รวมกลุ่มกันอยู่บ่อยๆ
    นะแถวบางใหญ่ศุกร์นี้ก็น่าจะมีถ้าว่างก็เชิญได้

4. Diesel Society

1,261
    2
    0
    รวมกันที่ไหนหรอก๊าบพี่ จะไปตามไปด้วย ^^

5. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    รวมที่ปั้ม ปตท แถววัดสวนแก้วครับ

6. Diesel Society

1,261
    2
    0
    ผมไปหาดู ไม่เห็นมีใครอยู่ในปั้มเลยครับพี่

แต่เจอ กระบะ Isuzu สีเทาคันนึ่ง ติดสติ๊กเกอร์ Minitrucks อยู่อะครับ

สงสัยนั่งกินข้าวอยู่ร้านอาหารตรงข้าม ปตท.

7. OHO

1,619
    10
    0
    อ่าๆลืมบอกไปครับเมื่อวานย้ายที่ครับ
    แล้วไปกี่โมงอ่าครับ

8. Diesel Society

1,261
    2
    0
    ผมไป 1 ทุ่ม รอบแรก

รอบ 2 ไป 2 ทุ่ม ครับ

9. X_sakyo

X_sakyo New Member Member

39
    0
    0
    อยู่นนทบุรี ครับ

10. Diesel Society

1,261
    2
    0
    พี่ X_sakyo เห็นบ่อยนะ เรียน ราชมงคลนนท์ นิ ที่เดียวกันพี่

11. ดีครับ อยู่หอแถวพระราม 5

อยุ่แถวพระราม5 อ่า ไปมิตติ้งที่ไหนอ่า
    ปล.อดีต D-MAx คันข้างๆๆนี้และ แต่ขายไปและหันมาขับเซฟิโร่แทนไปได้ไหม

12. Diesel Society

1,261
    2
    0
    ตกลงขายไปแล้วหลอครับพี่

โหว..น่าเสียดายนะครับ

ขับเซฟมาเลยพี่ น้ำใจไม่มีแบ่งกั้นครับ

13. ไปมิตติ้งที่ไหนอ่าอยากไปจังเลย บอกด้วย(ใจยังรักดีเซลอยู่)

สิงห์ควันดำจงเจริญ

14. Diesel Society

1,261
    2
    0
    พรุ่งนี้ว่าไงกันครับ พี่ๆ

15. สวัสดีชาวนนท์คนรักกระบะทั้งว่างๆเชิญนะคับ เดี๋ยวท่นเฟียรมาโพทบอกแล้วกันนะ

16. OHO

1,619
    10
    0
    เอาไว้ศุกร์สิ้นเดือนละกานครับ ออกบ่อยๆไม่ไหวน้ำมันแพงครับ เตรียมรถให้พร้อมร่างกายให้พร้อมละกานครับมีดื่มอิอิ มีแซ๊ดๆๆด้วยครับอิอิ เตรียมตัวกันให้พร้อมนะครับ

17. =ช่ายแล้วนายโอ้ก็ตามนั้นคับ อิอิ

18. Diesel Society

1,261
    2
    0
    ศุกร์สิ้นเดือน ก็ 27 ก.ค. 51 ชิมิครับ จัดไป...

19. OHO

1,619
    10
    0
    จัดไปครับตามนั้นครับ แซ๊ดๆๆๆๆ

20. Bay-Dmax98

Bay-Dmax98 New Member Member

33
    1
    0
    ผมอยู่ซอยวัดโบส์ครับ

ถ้าอย่างไร แจ้งด้วยแล้วกัน จะได้ไปเจอกันเยอะๆ ครับ

ขอบคุณคร้าบบบบ

21. b_boy

b_boy New Member Member

79
    0
    0
    อยู่ท่าน้ำนนท์ครับ ทักทายได้ครับ

22. X_sakyo

X_sakyo New Member Member

39
    0
    0
    หุๆ เจอกันทักทายได้ครับ

23. มากันเลยคับเราจะได้รู้จักกันเยอะนะ ........อิอิอิอิอิ

24. Diesel Society

1,261
    2
    0
    อัพหน่อยๆๆๆ

25. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    แถวนี้เล่นรถกันเยอะเหมือนกันนะครับเนี่ย....

26. OHO

1,619
    10
    0
  27. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    อ่าๆๆๆๆๆ

ศุกร์ที่25คับผม

เจอกัลคับถ้ามีอารายก้อโทมาสอบถามผมได้คับ

0853522260ผมฮอลนะคับมาแซดๆๆๆให้ตำรวจปวดหัวกันดีกว่า

28. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    อ๋อๆๆๆ

ลืมไป

ทางเรารับสมัครสมาชิกในทีมคับ

ว่าแต่ว่า พี่เอก มีทีมหรือยังคับถ้ายังไม่มี

มาลองคุยๆกันก่อนได้นะคับศกร์ที่25นี้คับมีสติ๊กเกอร์ด้วย

29. Diesel Society

1,261
    2
    0
    จัดปาย +

เรียนผมพี่เลยหลอเนี้ยย ผมเพิ่ง 20 เอง - * -

เดี๋ยวยังไง คุยกันพี่ฮอล :D

30. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    เห้อๆ

เรียกผมพี่ผิดแล้วคับ

ผมอายุ15เองนะคับคุนพี่เล่นเอ็มป่าวหล่ะคับ

ถ้าเล่นก้อแอดมานะคับที่เมล์ [email protected]คับผมแอดมาเลยคับออนอยู่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้