ให้ทายว่า "อะไรหยุดคนดังอย่างนายไข่ได้" ?????

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย happy@Clubrt, 9 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. happy@Clubrt

happy@Clubrt New Member Member

41
    2
    0
    นายไข่+มือปลาหมึก= ไข่ปลาหมึก ตอนนี้กำลังเร่งทำคะแนนจีบน้องตุ๊กตา ขนาดว่า ...ยอมโชว์เสต็ปเด็กแนวหลายดอก
    เช่นแก้ผ้ามาแนวหม่ำ จ๊กมก บ้าง, แกล้งทะเลาะกะนาย AAA บ้าง หรือแม้กระทั่งยอมไปโชว์สเต็ปที่ญี่ปุ่นกันเลย
    (มันไปแบบไม่บอกกล่าว ว่าจะแช่งซะให้เข็ด)
    ข่าววงใน พี่ส้ม แห่ง บ้านบางกอก บอกว่า ไข่ปลาหมึก'กำลังเร่งทำคะแนน ขนาดว่าจะสังเกตุได้ว่า
    มีทติ้งครั้งนี้ พี่ท่านพาน้องตุ๊กตามาด้วย แต่ไม่ยอมให้คลาดสายตาแนวว่า..กลัวนายหนุ่ม น้าว่าวและนายเส็งจะเผา
    แต่ สาเหตุที่มาด้วยกันเพราะ นายไข่ปลาหมึก แกไปนั่งเฝ้าน้องตุ๊กตาแบบไม่คลาดสายตากันไปเลย
    ..ผมบอกว่า งานเปิดตัวนี่พริตตี้กันชนเล็กนะ ...แต่นายไข่ปลาหมึก บอกว่า กันชนคนไหนพี่ กึ๊ยๆ -*- พูดเหมือนรู้ซะงั๊น :eek:

ลองดูรูปครับ ว่าอะไรหยุดคนดังอย่างนายไข่ได้ ...เอิ๊กๆ :p
    *รูปมาจาก www.bangkokclassiccar.com

2. tomazzu

tomazzu New Member Member

126
    1
    0
    ขอให้พิชิตใจได้ละกัน

3. sup

sup New Member Member

322
    5
    0
    ขอให้สุขสมหวังครับน้องไข่:D

4. donutjovi

donutjovi Member Member

240
    1
    18
    โถ ๆ ๆ ๆ ................โดนพี่ ๆ เค้าแกล้งเรื่อยเลย

5. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    คนหน้าตาดี

6. น่ารักครับ.....แหมถ้าได้เป็นแควนแหล่มเลยครับพี่น้อง

7. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    น่าอิจฉาคนหน้าตาดี :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

8. BRYAN

BRYAN New Member Member

38
    0
    0
    คนดังหน้าตาดี โดนมันซะทุกที่เลยนะเนี่ย:D

9. ^JaTuWiT^

^JaTuWiT^ New Member Member

25
    0
    0
    แหม...แหม...แหม...ถึงว่า!!! เงียบไปเลย

ดังทั้งคณะแน่ตาไข่เอ๋ยยย...คริ...คริ...คริ:D:D:D

10. Maximus Hippopotemus

Maximus Hippopotemus New Member VIP

88
    3
    0
    อิอิ ดีนะที่ผมไม่หล่อเหมือนพี่ไข่ ว่าแต่เด๋วนี้พี่ไข่หายไปเลยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้