ฝากถึงชาวเชียงใหม่และจังหวัดไกล้เคียงนะครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย Booky, 12 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Booky

Booky New Member Member

9
    0
    0
    วันที่22มิ.ย จะมีการแข่งขัน Honda สนามที่2 ณ ถนนหน้าลานพืชสวนโลกจังหวัดเชียงใหม่นะครับ
    สำหรับชาว ES เชียงใหม่และ EK เราจะไปรวมตัวกันที่ กาดเชิงดอยเวลาโดนประมาน
    6.00 น. - 6.30 น.นะครับ ใครที่สนใจจะไปด้วยกันนัดพบกันที่กาดเชิงดอยเวลา 6.00 น. นะครับ สาเหตุที่นัดกันเช้าเพราะว่ากลัวจะไม่มีที่จอดรถภายในงานครับ
    ไปไม่ถูกโทรหาป๋าตุ๋ยได้ที่เบอร์ 0844855955 ส่วนเบอร์ผม 0819513006 บุ๊คครับ

2. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    น่าไปจัง

3. THE BOY

THE BOY New Member Member

354
    38
    0
    ช่ายน่าไป....จริงๆด้วย

4. Alert

Alert New Member Member

264
    37
    0
    ถ้าบอยหรือเก่งไป

ติดต่อมาทีนะ

มีของฝากไปเชียงใหม่ด้วย

ขอบอกว่าอย่างเนียน

5. superfiat

superfiat New Member Member

159
    13
    0
    ถือเป็นโอกาสให้พวกเรา ชาว ES เชียงใหม่ พบปะเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ สายเลือดเดียวกัน....นะครับ

พร้อมกันนี้...นายบุ๊ค ได้จองที่จอดไว้สำหรับ....ES ไว้แล้ว 10 คัน

ใครมาได้ หรือ ไม่ได้ อย่างไร โทรบอกกันหน่อยก้อดีนะ

หรือว่า....คืนวันเสาร์ที่ 21 เรามาเช็คชื่อกันที่ Noodle Bar ดีมั้ยครับ....อิอิ

6. Khing_CR

Khing_CR New Member Member

205
    11
    0
    ไปไหนไหมด แต่ว่าขอพักฟื้นร่างกายก่อนนะ ยังไม่หายแฮ๊งเลยอ่ะ T_T

7. MeAnInG

MeAnInG New Member Member

125
    21
    0
    อยากไปๆนะนายบุ๊ค แต่ช่วงนี้ไม่ค่อยจะมีตังเติมน้ำมันแล้ว แถมรถเป็นแผลนิสหน่อย เอาไว้ปลายปีนี้ขึ้นไปหาแน่นอน อยากไปหาสาวเหนือจิงๆเรย

8. hacker

hacker New Member Member

131
    9
    0
    กื้อๆๆๆๆๆ

เข้าเวรบ่ะเฮ้ย

9. lacker

lacker New Member Member

25
    1
    0
    ไปครับ เอาไว้เจอกานที่สนามนะครับ:D:D

10. b_123

b_123 New Member Member

57
    5
    0
    ไว้ไปเจอกันที่สนามครับ เพราะผมคงตื่นไม่ทัน คงยังแฮงค์อยู่แน่

11. civicy_art

civicy_art New Member Member

356
    23
    0
    โอเคคับๆๆ ไม่รู้ว่าจะได้ไป เย็นวันที่ 21 หรือไปเช้า 22 อะคับ

ยังไงจองที่จอดไว้ให้ด้วยนะคับ ป๋า

12. civicy_art

356
    23
    0
    ถ้าเกิดได้ไป เช้า ของวันที่ 22จาไปดักขบวนที่ไหนอะคับ

พอดีเดินทางมาจาก ลำปาง พี่บุ๊คตอบด้วยเด้อ

ไปทางเส้นไหนกันคับ
    :D

13. Booky

9
    0
    0
    เจอกันที่กาดเชิงดอยครับ....................อิอิ:D:D:D

14. THE BOY

354
    38
    0
    ไม่รู้จะได้ไปอ่ะป่าวววววว

15. ninekeng

897
    70
    0
    อ้าวทำไมละ จองโรงแรมไว้แล้วน๊า อ่ะล้อเล่น

16. THE BOY

354
    38
    0
    ถ้าตาเก่งจองโรงแรมไว้ ก็ไม่ได้นอน เพราะไปเชียงใหม่ทีไร เช้า ทุกที...จริงป่าวจ๊ะ..:D:D:D:D

17. Mosquito Amazon

Mosquito Amazon New Member Member

1
    0
    0
    ผมใช้ es อยู่เชียงรายอะครับ ไม่ทราบไปแจมด้วยได้มั้ย

18. ninekeng

897
    70
    0
    ตอบแทนชาว ES เชียงใหม่ได้เลยว่า "ยินดีครับ" เราใช้ ES เหมือนกันครับยินดีต้อนรับเสมอ

19. ninekeng

897
    70
    0
    จิงเหยอ แต่ไปทุกครั้งเห็นบ่นว่าอยากน๊อน อยากนอน(กะน้องคนนั้น คนนี้อ่ะ) อ่ะ ล้อเล่นอีกรอบ หุ :D หุ :D

20. es94

es94 New Member Member

108
    21
    0
    เที่ยงๆจะตามไปนะพี่:eek:

21. superfiat

159
    13
    0
    ยินดีต้อนรับ...ครับ

22. civicy_art

356
    23
    0
    22 นี้เจอกันคับๆ ที่กาดเชิงดอยคับ

23. Catalyst

Catalyst New Member Member

12
    1
    0
    แล้ววันนี้เย็น ๆ ไปรวมตัวที่ร้านพี่ตุ๋ยหรอ ?

24. civicy_art

356
    23
    0
    เจอที่ ร้านป๋าละ ย้ายไป วอม หรอคับ อิอิ

25. superfiat

159
    13
    0
    สำหรับชาว ES ที่มางานครั้งนี้ รับสติ๊กเกอร์ไปแปะเล่นๆ กันครับ

ฟรี...ครับ

26. superfiat

159
    13
    0
    คอนเฟิร์ม 6:30 น. ที่กาดเชิงดอยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 มิถุนายน 2008
  27. civicy_art

356
    23
    0
    ได้ข่าวมาละคับ เหงว่าจาไปนั่งดูสาวๆที่ JJ Market คับ

28. Booky

9
    0
    0
    เด๋วพาไปดูสาว อาท เจอที่ JJ เลยแล้วกันนะ

29. THE BOY

354
    38
    0
    เสียดายไม่ได้ไปแล้ว...กลับ กทม.แล้วครับ ไว้คราวหน้าถ้ามีโอกาศจะไปแอ่วต้วยคน กลับมา meeting ก็ไม่ทัน..:cry::cry::cry::cry:

30. <Hamster@Yamabuchi>

<Hamster@Yamabuchi> New Member Member

59
    2
    0
    หุหุ ถึงตัวไม่ได้ไปแต่ส่งรถขึ้นไปนะครับ พอดีพี่ชายยืมขึ้นไปทำงานพอดี เจอกันในงานก้ทักทายได้นะครับ ES ขาว ล้อ TE 37 ปลิ้นๆฝากระโปรงเคฟล่าครับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้