รบกวนสอบถาม หาความรู้เรื่องโบ หน่อยครับ ผมวางแผนจะใส่โบ กับเครื่อง QG1.8 ครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ว่าที่ ร.ต ชัชวาลย์ สวัสดี, 26 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนสอบถาม หาความรู้เรื่องโบ หน่อยครับ
    ผมวางแผนจะใส่โบ กับเครื่อง QG1.8 ครับ ไม่ได้ชอบความเร็วแรงอะไรครับ ปกติขับรถใช้ความเร็วไม่เกิน 120ครับ แต่มีเล่น 130-140 บาง นานๆครั้งครับ
    ที่มีแผนจะวางโบ เพราะแค่ชอบเสียง โบตอนยกคันเร่งเฉยๆครับ พอจะเป็นไปได้ไหมครับ ส่วนเองราคาวาง
    ให้พี่ วางให้ในราคากันเองครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้