++ ใครทราบความยาวของที่ปัดน้ำฝน CR-V ตัวใหม่บ้างครับ? ++

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย GaB, 21 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ที่ชาว ES ใส่ๆกันอ่ะครับ พอดีว่าจะเอาไปใส่กับรถตัวเองบ้าง แต่กลัวว่าสั่งมาแล้วใส่ไม่ได้เพราะยาวเกิน อะไรแบบนี้

ขอความยาวทั้ง 2 ข้างเลยนะครับ

ขอบคุณมากคร้าบบ

2. GaB

1,643
    70
    0
    ไม่มีใครทราบเลยเหรอครับ?? :cry: :cry: :cry:

3. yoosabai

yoosabai New Member Member

163
    14
    0
    ฝั่งอันยาว 24" แต่อันสั้นไม่แน่ใจเดี๋ยวดูให้ล่ะกัน

GaB ถูกใจสิ่งนี้
  4. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    ถ้า สำหรับ ES มานจะ 18กะ 20 ส่วน CRV ใหม่นี่ ไม่ทราบว่าเท่าไหร่อ่ะครับ

GaB ถูกใจสิ่งนี้
  5. yoosabai

yoosabai New Member Member

163
    14
    0
    โทษทีนะ ข้อมูลผิดพลาดไปหน่อย เมื่อกี๊ไปวัดมาให้ใหม่ ปรากฏว่าได้มาตามนนี้นะ คนขับ 25" ครึ่ง คนนั่ง 16" ครึ่ง ครับ

6. GaB

1,643
    70
    0
    ขอบคุณมากๆครับ

แต่ EG เดิมๆ ฝั่งสั้นมัน 18" ฝั่งยาวแค่ 22" เอง สงสัยฝั่งยาวปัดสุดคงเลยขึ้นไปข้างบนแหงๆ

งั้นขอถามต่ออีกนิดนะครับว่า ถ้าของ CR-V ใส่ ES เวลาปัดสุดมันเลยกระจกเหมือนกันมั้ยครับ?? (จำได้ว่ามีสมาชิกท่านนึงเอารูปตัวอย่างมาให้ดู แต่ผมหากระทู้ไม่เจอแล้ว และรู้สึกว่าจะเป็นคนขายที่ปัดของ CR-V ด้วย ไม่ทราบใครเซฟกระทู้ไว้บ้างครับ?)

รบกวนอีกรอบครับ

ขอบคุณมากๆๆๆ:D

7. ahingrace

ahingrace New Member Member

467
    54
    0
    ผมก็ใส่อยู่ครับไม่เลย...และปัดได้มากกว่าของเดิมด้วย
    เพิ่งเบิกศูนย์มาหมาด ๆ ใส่เลย..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้