คิดจะเป็นมือใหม่ ขอคำแนะนำ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย ekka.n, 21 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ekka.n

ekka.n New Member Member

1
    0
    0
    พอดีเจอ Chrysler neon คิดจะซื้อ แล้วติด NGV ไม่รู้ว่าอะไหล่ หายาก ง่ายยังไงบ้าง แล้วหาได้ที่ไหน แบบว่าชอบมาก neon
    จงเจริญ
    ข้าน้อยขอคำชี้แนะ

2. narong_k

narong_k New Member Member

197
    0
    0
    อะไหล่พอหาได้ครับ เชียงกงก็มี ร้านอะไหล่แภววรจักร์ก็มีอยู่หลายร้านครับ

3. ekk@5852

ekk@5852 New Member Member

525
    0
    0
    ยินดีต้อนรับคับ....

4. Super_gang

Super_gang New Member Member

279
    0
    0
    อะไหล่หาไม่ยากครับราคาก็ไม่แพงเวอร์ ของแต่งรถจากเมกาก็มีคนรับสั่งครับ ใช้แล้วจะไม่ผิดหวังครับ

5. sorawas

sorawas New Member Member

692
    17
    0
    เป็นรถที่ขับแล้วดีนะ สนุก มั่นใจ
    แต่ตอนซื้อต้องดูรถดีๆ นะ ระวังแมวล่ะ

6. ekk@5852

525
    0
    0
    จริงครับ...แมวเยอะจริงๆ ส่วนใหญ่เค้าจะปล่อยเค้าก็ไม่ซ่อมให้เราหลอก ต้องดูดีๆ

7. chablackneon

chablackneon New Member Member

51
    0
    0
    ลองติดต่อน้องเป้ดูครับ น้องเค้ารับดูรถให้ด้วย โทรไปปรึกษาน้องเป้ดูก่อนก็ได้นะ

8. ekk@5852

525
    0
    0
    ช่วงนี้พี่เป้คิวยาวเลย ไม่ค่อยว่างอ่ะ:p

9. neon_mp

neon_mp New Member Member

557
    1
    0
    NGV อย่าไปติด แพง ไม่จบ หาปั้มยาก ต่อคิวนาน แล้วก็ไม่ได้เติม.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้