พอดีไฟหน้าผมน้ำมันเข้าอ่ะครับอยากได้ที่ชุบโครมเมี่ยม อ่ะครับ

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย bird_hks-thailand, 25 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bird_hks-thailand

bird_hks-thailand New Member Member

101
    11
    0
    พอดีไฟหน้าผมน้ำมันเข้า:( ครับผมเลยถอดออกมาพ่นสี:rolleyes: แต่มันไม่สวยอ่ะ:p ครับอยากได้ที่ชุบโครมเมี่ยม แถวไหนทำดีๆบ้างครับผมอยู่แถวนนทบุรี แล้วราคาน่าจะประมาณเท่าไหร่ครับ:D ต่อข้างนะครับ ขอบคุณครับ:D :D :D

2. tanawat

tanawat New Member Member

49
    3
    0
    ขุดออกมาเพราะอยากรู้เหมือนกันครับ อยู่นนท์เหมือนกัน

3. tanawat

49
    3
    0
  4. rapang

rapang New Member Member

2
    0
    0
    มาช่วยดันอีกคนครับ อยากรู้เหมือนกัน:)

5. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    นนท์แถวไหนละ ถ้าบางใหญ่ ก็แถวแยกบางพลู บางกรวยก็ร้าน ต.บุญนาค ถ้าเมืองนน์ ก็ซอยสามัคคี(ตัดใหม่ที่ตัดออกประชานิเวศนะ) ในหมู่บ้านสายัณย์

6. tanawat

49
    3
    0
    ซอยสามัคคีมีเบอร์มั้ยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้