ถามเรื่องแผงครอบกันฝุ่นหน่อยครับผม

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย kukkukku, 22 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kukkukku

kukkukku New Member Member

21
    0
    0
    จากกระทู้ปักหมุดเรื่อง part no. ตัวฝาครอบแผงกันฝุ่นหลัง (แทนบังโคลน เดิม)
    ผมลองไปสั่งที่ศูนย์เค้าบอกว่ามันเป็นของตัว 03 ถ้าผมสั่งมาจะใส่กับ 01 ได้ไม๊อะครับ แล้วมีท่านไหนพอจะทราบ part ของตัวครอบแผงกันฝุ่นหน้าบ้างครับ หรือว่ามันไม่มีหว่า

เสียดายไม่ได้ไป meeting เอารถไปเข้าอู่ เลยอดแนะนำตัวเลยครับ
    ผมหนุ่ยครับ
    ขอบคุณรูปจากกระทู้ part no.ครับ ขออภัยถ้ากระทู้นี้รบกวนครับ

2. aeees

aeees New Member Member

27
    3
    0
    จริงๆแล้วมันเป็นของตัว civic 2.0 ผมพึ่งจะซื้อมาเหมือนกัน..อย่าไปเขื่อศูนย์มันมากก่อนซื้อผมก็ถามที่ honda ศรีนคริน เค้าก็บอกว่าใส่กับตัว1.7 ไม่ได้เคยลองมาแล้ว....... แต่ผมก็ซื้อมาใส่แล้วก็ไม่เห็นมีปัญหาอะไรไส่ได้สบาย

3. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    ได้ครับ ใส่โลด
    ส่วนด้านหน้า ไม่ต้องติดหรอกครับ เพราะไง มานก็มีซุ้มพลาสติกปิดให้อยุ่แล้ว อยุ่แล้ว

4. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ใส่ได้ ปกติคับ ไม่มีปัญหาไรเพราะตัวถังรถมันก็เหมือนกันต่างกันแค่เครื่องเองทำไมจะใส่ไม่ได้ 0 มันมั่วคับ

5. kukkukku

kukkukku New Member Member

21
    0
    0
    ขอบคุณครับผมเด๋วพรุ่งนี้ผมสั่งมาใส่โลดดด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้