"""หา ร้านติดแก๊ส""" <<ด่วน ๆ>>

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย P@E, 4 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. P@E

P@E New Member Member

561
    15
    0
    รบกวน ถาม พี่ ๆ เพื่อน ๆ ใน web นี้หน่อยคับ ใครพอจะรู้ร้านติดแก๊ส ดี ๆ แถวโชคชัย 4 หรอละแวก ใกล้เคีบง บ้างคับ ติดกับเครื่อง J โบ นะคับ คือมีโครงการ จะเอาไปติดแก๊ส แระ ไม่ไหว ๆ น้ำมันแพงจิงๆ แต่ยังหาร้านติดใกล้ ๆ ไม่ได้อ่ะ มีแต่ไกล ๆ ทั้งนั้นเลย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 มิถุนายน 2008
  2. PKS.Motorsport

PKS.Motorsport New Member Member

500
    6
    0
    สมายแก๊ส ที่บ้านทำมา 4 ปีแล้ว ยังใช้ดีอยู่เลย อยู๋แถว รามอินทรา อ่ะครับ

อ้อ เห็นเค้าว่ากำลังจะมาเปิดสาขาแถว เกษตร นวมินทร์อ่ะครับ

P@E ถูกใจสิ่งนี้
  3. P@E

561
    15
    0

มีเบอร์โทรร้านมั้ยคับ

4. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    ซดแก๊สไปอีกคันและ -*-

5. secret

secret New Member Member

111
    0
    0
    และมีแถวๆปิ่นเกล้าบ้างมั้ยอ่ะนี่

6. P@E

561
    15
    0
    up..!!!

7. Boyd_Za

Boyd_Za New Member Member

19
    0
    0
    เข้าไปดูเบอร์ร้านได้ที่ www.gasthai.com ครับ

8. meyama

meyama New Member Member

110
    0
    0
    ติดเครื่อง turbo ต้องหาร้านที่ชำนาญนิดนึงนะครับเดี๋ยวไม่จบครับ

9. hydrotech

hydrotech New Member Member

2
    0
    0
    086 628 4277 ครับ ติดต่อ สายยันต์

10. Cheer Race

Cheer Race New Member Member

41
    2
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้