สมัครเป็นสมาชิกคลับได้มั้ยค่ะ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย ChocoLazy, 14 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ChocoLazy

ChocoLazy New Member Member

28
    2
    0
    จะเป็น สมาชิกของคลับ ต้องทำยังไงหรอ

เป็นสมาชิกด้วยคนได้มั้ย ค่ะ

เซียนกบ ถูกใจสิ่งนี้
  2. เซียนกบ

เซียนกบ New Member Member

498
    3
    0
    D ครับ

3. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ไปลงชื่อที่หัวข้อ เรื่องหมายเลขสมาชิกครับ ด้านบนครับ คลับเรามีสาวๆด้วย ฮิ้ววววววว

4. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เข้ามาพูด คุยกันบ่อยๆ นะครับ อย่าทิ้งกัน ละ น่า ดู อิ อิ อิ

5. เซียนกบ

498
    3
    0
  6. juntcivic

1,549
    34
    0
    กันเริ่มบ่อยละกะ นู๋ แอม ทาง m

7. KEIHIN

KEIHIN New Member Member

30
    1
    0
    ชื่นไจจิงๆคับ มีแบบนี้

8. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    555+ จบ ข่าวว เจอแบบนี้ พี่ กร เรา เหอๆ

9. KEIHIN

KEIHIN New Member Member

30
    1
    0
    มันต้องมีกันบ้างน่ะคับ ตามประสาคนโฉดที่เพิ่งถูกหักหลัง..TT

10. Project_L

873
    8
    0
    - - ( เขาถูก หัก หลัง ไอเรา ถูก หัก เต็มๆ หน้า เลย เศร้า ยิ่ง กว่า อีก - - ไม่ เอาๆ ไม่ พูด พูด แล้ว
    ผม หมด พิม + อยู่ หน้า อม เลย เฮ้ออ เซง จิตจายยย ทำไม ฟ่ะะะะะะะะะะะะะะะะะะะ )

11. เซียนกบ

498
    3
    0
    มาแล้วครับ

12. juntcivic

1,549
    34
    0
    คุยกันยาวๆ

13. คลิกCB

คลิกCB Guest

0
    0
    0
    รถกาๆก

ไร้สาระ พวกเสี่ยวๆ

14. Project_L

873
    8
    0
    - - พูด ยักกะ ตัวเองไม่ เสี่ยว ไม่แน่ จริง นิ หว้า ถึง ไม่ ล็อกอินมตอบ
    รถกาก ก็ยังดีกว่า ให้ พวก เกรียนๆ รถมัน ไม่ได้แสดงออกมานะ ไอเสี่ยว
    แต่ จิตใจ อ่ะมันเป็นตัวบอก ว่า ตัวเอง เสี่ยว หรือป่าว อย่ามา ทำ ตัวเงินตัวทอง
    แถวนี้นะ

15. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ......พี่ก็ว่า งั้นหละ ....เบื่อพวกนี้มากๆ......ทำตัวไรสาระ.....ชอบให้คนเขาด่า....แล้วก็เข้ามาดู

..ว่ามีใครด่ากู มั้ง.....จิตดีว่ะ......เขามาอ่านยัง...

16. Project_L

873
    8
    0
    ม่ะรู้ ไอนี้มัน อ่าน ยังนะ แต่ มัน คงไม่กล้ามา อีก ละ มั่ง
    ถ้ามันกล้าจริงๆ คงล็อกอิน อ่ะ
    ว่าแต่ เพ่โหลด ให้ที่บอกว่าชอบให้คนเขาด่าอ่ะ
    -*- มาณ เหมือนจะตรงกะแนวทางการ แต่งคลิก ผมจังเลยอ่ะงิ
    -*-ว่าม่ะ เหอๆ

lording1 ถูกใจสิ่งนี้
  17. juntcivic

1,549
    34
    0
    ไอ่รถกากๆ นี่ชนตายนะครับจะบอกให้ และเคยชนตายมาแล้ว 1 ศพ โปรดอย่าให้มีศพที่ 2 ขอร้องครับมัน บาป หุหุ

lording1 ถูกใจสิ่งนี้
  18. lording1

1,130
    54
    0
    ...พี่.ก็ว่างั้นหละ....วิ่งกลางคืนไฟให้พรึบพรับ....ไปหมด.....ออกจากบ้านเวลาไหน ..

..บอกพี่ด้วยนะ.....จะให้พี่รวจไปดักรอ....5555++++ ....ล้อเล่นๆ:D

19. lording1

1,130
    54
    0
    ...........ใจเย็นคับพี่....เดี่ยวบาป....เชื่อผม.....ให้ช้างจัดการ.....เดี่ยวเรานั่งดู

....แน่จริงมาต่อยกับน้องผมปล่าวละ.....ช้างจัดไป..55555+...ล้อเล่นนะขำๆ..

...

20. Project_L

873
    8
    0
    - - ไม่เอา อ่ะ นู๋ ไม่เคย ต่อย คน แบบ จริงๆ จังๆ -*-
    มีแต่ เพื่อน มัน ต่อยผม แบบโมโห โคดๆ แต่ ผม ก็ ยังหน้าดาน
    ผลักมัน ลง ไป แล้ว ให้ มัน ลุก มา แล้ว ก็ ผลับ ลงไปอีก ทำ งี้ จน ครูมา ผมก็บอก เห้อ ครู มา
    มัน หันไป หัน กลับ มา เข้า เต็มๆ ตาขวา - - ตาผมเอง ละไม่ใช่ตาเพื่อนผม
    -*-ไม่รู้ ผมเป็นอาราย ไม่เคย มี เรื่องกะใครเลย อ่ะ พอจะ มี เรื่อง กันจริงๆ
    ครู ก็ มา แต่ไม่เคย โดนด่า มี แต่ ยก พวก ไป ตี อีก ห้อง แต่ ตอนนั้นยังเด็ก งิ
    -*- ต่อยใครไม่เป็นแต่ เรื่องทำเสียว ละ ชอบ จริงๆ เรา อิอิ
    พี่จุ๊นๆ อย่าใช้ คลิก ไป ชน นะ ศพมาณ สวยไป
    ต้อง ใช้ ซีวิด เพ่ ทีเดียว จบข่าวหมด ค่า กันชน
    กะ ทำสีใหม่เยอะ แน่ๆ
    เหอๆ

21. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
    ClickCB เดิมพันกันมั้ย วางแสนหนึ่ง วิ่งหนึ่งยูเทิร์น ถ้าแน่ก็ติดต่อมา ไม่งั้นก็เอากระโปรงไปใส่ ไอ้ตุ๊ด (~-~)

มันเป็นสีสันดีนะ ว่ามะ 55+

22. Project_L

873
    8
    0
    - - สะงั้น อ่ะ เพ่

23. juntcivic

1,549
    34
    0
    ไอ่ผมอ่ะยอมได้อยู่แล้ว แต่น้องช้างผมสิ ไม่เคยยอมใคร ช้างลุยยยยยยยยยย
    ปล.ช้าง งานจะเข้าแล้วนะ

24. Project_L

873
    8
    0
    มะ มะ มา ละ เลย ดะ ดี กะ ก่า ม่ะ!!
    เอ้าพี่เก๊าลุยยย!! อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้