ยางหุ้มเพลาล้อขาด

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย rawitsun, 2 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. rawitsun

rawitsun New Member Member

140
    18
    0
    วันนี้ล้างรถเลยโชคดีคะ เห็นยางหุ้มเพลาที่ล้อขาดไม่รู้ต้องทำสีกเท่าไหร่คะ แล้วพี่ๆมีร้านที่เมืองชลบุรีแนะนำน้องมั้ง

2. เพิ่งไปใส่มาของเทียม+ค่าแรงใส่ 350 แถวบ้าน สาย 5 คับ แต่ของแท้เห็นเค้าว่าอยู่ข้างละ 4-500 นะ ค่าแรงต่างหาก พอดีผมงบน้อย ใส่แก้ขัดไปก่อน

3. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    ตามพี่เล็กเลยครับผมก็เปลี่ยนราวๆนี้คร๊าบ แต่ร้านใน กทม. ต้องรอพี่ๆชลบุรีมาตอบอีกทีครับผม

4. payayam

payayam New Member Member

702
    13
    0
    ขาดเหมือนกันอะ

5. nv_note

nv_note New Member Member

138
    7
    0
    ใส่ของแท้ดีกว่า มันอญุ่ทนกว่า ชลบุรีแถวไหนล่ะครับ
    เดี๋ยวจะลองดูให้

6. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    แนะนำว่าให้ไปซื้อที่บูรพายนต์เลยโรงบาลชลบุรีตรงสี่แยกไฟแดงเลยไปประมาน100เมตร ซ้ายมืออ่ะ แล้วไปร้านบุญยางจ้างเค้าใส่ให้ก็ได้ครับ ค่าแรงคงไม่แพงเท่าไหร่ครับคุณก้อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้