สอบถามหน่อยครับ.....

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ^KU_SENG^, 4 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ^KU_SENG^

^KU_SENG^ New Member Member

12
    0
    0
    EK 96 VTEC เติมโซฮอล 91 ได้เปล่าครับขอบคุณครับ

2. JOJOEYE

JOJOEYE New Member Member

237
    36
    0
    ได้คับ... แต่ส่วนตัวเติมโซฮอล 95 คับ...

3. pop96

pop96 New Member Member

825
    68
    0
    ได้ครับ ใช้อยู่ sohal 91

4. ^KU_SENG^

12
    0
    0
    เติมแล้วมีปัญหาอะไรบ้างเปล่าครับพอดีซื้อรถมาแล้วยังไม่กล้าเติมครับผม
    ขอบคุณมากครับ

5. JOJOEYE

JOJOEYE New Member Member

237
    36
    0
    เท่าที่ใช้มายังไม่เจอปัญหาคับ...

6. ^KU_SENG^

12
    0
    0
    ขอบคุณมากครับจะได้เติมแบบสบายใจแล้วก็ประหยัดตังตัวเองด้วยครับ

7. EK5039

EK5039 New Member Member

52
    8
    0
    ใช้ได้ค่ะ เพราะว่าใช้อยู่เหมือนกันแต่เติมผสมกับ 91 เพราะว่าขับแค่เช้า, เย็น
    ถ้าเติม Gas 91 อย่างเดียวมันระเหยเร็วค่ะ

8. coupe_man

coupe_man New Member Member

41
    2
    0
    ใช้ได้ครับ เรื่องระเหย ถ้าไม่ได้จอดตากแดดทิ้งไว้เป็นเดือน 2 เดือนก็แทบไม่มีผลครับ:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้