มีแฟนคนแรก ตอนอายุเท่าไหร่?

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย lovekodomo, 16 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    เรียบเรียงข้อมูลโดยกระปุกดอทคอม
    ภาพประกอบทางอินเทอร์เน็ต

ผมมีแฟนคนแรกตอนอายุ 10 ขวบครับ...
    หนูมีแฟนคนแรกตอนอายุ 14 ขวบค่ะ
    ดิฉันมีแฟนคนแรกตอนอายุ 20 ปีค่ะ
    ส่วนผมมีแฟนคนแรกตอนอายุ 16 ปีครับ...

นึกถึงความรักแบบปั๊บปี้เลิฟขึ้นมาทีไรเป็นอดยิ้มไม่ได้ทุกที ความรักครั้งแรกกับแฟนคนแรกช่างเป็นช่วงเวลาที่แสนสุข แม้ว่าสายลมจะเปลี่ยนทิศ พระอาทิตย์จะเปลี่ยนสี ความรู้สึกต่างๆ อาจเปลี่ยนไป แต่เรื่องราวดีๆ มักคงเดิมอยู่ในความทรงจำ...

"ความรัก" บางทีก็ทำให้ใครบางคนแอบยิ้มคนเดียวได้ ทำให้ได้ รู้จักคำว่า "ความคิดถึง" ว่าเป็นยังไง แถมความเหงาก็ยังเข้ามาเยือนแบบไม่รู้ตัวอยู่บ่อยๆ ยิ่งไปกว่านั้น เพื่อนๆ ยังชอบทักว่าดูสดใสขึ้นและดูดีขึ้นมากๆ (ก็เพราะว่ากำลังอินเลิฟไง อิอิ) ... ความรู้สึกแบบนี้กับความรักครั้งแรก ยังคงวนเวียนอยู่ในความทรงจำเสมอ... (ว่ามั้ย)

แล้วเพื่อนๆ ล่ะคะ มีแฟนคนแรก ตอนอายุเท่าไหร่?

2. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    มีคนแรกตอน....

ไม่บอกเด่วรู้ อิอิ

3. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    ยังไม่เคยมีเลยแฟนเนี่ย อิอิ

4. G.@.l.f. e36

[email protected]. e36 New Member Member

336
    8
    0
    กูเคยนึกถึงเหมือนกันไอความรักแบบปี้ปั๊ปเลิฟอะนึกแล้วก็อดยิ้มไมได้เหมือนกัน

5. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    เรื่อง ความรักตองยกใหโจ้เลยคับ........

6. Bery Union*

Bery Union* New Member Lady Member

73
    0
    0
    โจ้

ยังไงๆๆๆๆๆๆ

7. HURRICANE

HURRICANE New Member Member

634
    0
    0
    จำหม่ายด้ายอ่ะ...............อิอิ

8. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    รู้แต่ว่า มันทำให้ผมเรียนรู้กับคำว่า ผิดหวัง ครังแรก

9. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    เข้ามาดู โจ้ .................

10. ก้องขับหลัง

ก้องขับหลัง New Member Member

79
    0
    0
    จำไม่ได้แต่จำได้ว่าวุ่นวายและละทุกอย่างจริง ๆ

11. Nick

Nick New Member Member

427
    6
    0
    2 ขวบ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้