ติดปืนยังไง

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย Kongsuvon, 23 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kongsuvon

Kongsuvon New Member Member

5
    0
    0
    :mad: :mad: ผมซื้อชุดรีโมทกันขโมยมาพร้อมชุดปืนเซ็นทรัลล็อค เป็นรถ ISUZU D-MAX รุ่นSX ใครพอรู้บ้างต้องติดตั้งปืนเซ็นทรัลล็อคไว้ตรงใหนอ่ะ ช่วยตอบที แล้วก็จะเอาไฟ+มาจากตรงใหนมาต่อกับระบบกันขโมยอ่ะ อยากรู้ อยากต่อเองเป็น รบกวนผู้รู้หน่อย ขอบคุณล่วงหน้าครับ:D

2. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ติดไว้ตรงไหนก็ได้ ที่เหมาะๆครับ แล้วมันจะมีลวดสลิงดึงล็อคเอา

ส่วนต่อไฟตรงไหนไม่แน่ใจ

3. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    ตกใจ อ่านทีแรก คิดว่า ถ้าสัญญาณดัง ก็ยิงปืนใส่เลย เหอะๆๆๆ

ขำขำ คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้