รถเต้าหู้ขายกันล้านแร้ว(ราคาตอนนั้นห้าหกหมื่น)...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Sotthithat Eamlumnow, 23 กรกฎาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    รถเต้าหู้ขายกันล้านแร้ว(ราคาตอนนั้นห้าหกหมื่น) รถแอคคอร์ดเราสามหมื่น(ราคาตอนน้นเจ็ดแสน) อิอิ

1. สรุป ตอนปี 1986 หากเพื่อนสมาชิก เอาเงินเจ็ดแสนไปซื้อ เต้าหู้ได้ 12 คัน ถึงตอนนี้ก็ขายได้ 12 ล้านพอดีพอดี อิอิ Songkiat Mukdapitak Aekchai Kumkongkeaw

2. Jaturaphut Chaiy

Jaturaphut Chaiy Guest

0
    0
    0
    สมัยผมอ่านการ์ตูน แม่งขาย 60,000 ยังไม่มีใครเอาเลยครับน้าแม็ก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้