ใครรู้บ้าง

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย บริชาญ, 22 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. บริชาญ

บริชาญ New Member Member

30
    2
    0
    พี่ๆเพื่อนๆครับ..ใครรู้ราคายางขอบประตูทั้ง 4 บาน กับ ยางกันฝุ่นที่อยู่ในซุ้มล้อบ้างครับ มีขายที่ใหนบ้าง..ราคากี่บาท แล้วใส่ได้ที่ใหนบ้างครับ พอดีของป๋มมัยแข็งและขาดหมดแล้ว เวลาขับเกิน 80 จะมีเสียงลมเข้าดังมากๆ ขอบคุณครัข

2. manundermoon

manundermoon New Member Member

2
    0
    0
    ทราบแต่ยางขอบประตูครับ ผมเบิกศูนย์ อันละสามร้อยต้นๆ (หาใบเสร็จไม่เจอ) ติดเองเลยครับ ไม่ยากใช้ pando ช่วยจะทำให้เข้าร่องง่ายครับ คนที่ศูนย์เค้าบอกมานะครับ แล้วก็จริงตามเค้าบอกด้วย ผมติดแล้วครับ รายการอื่นไม่ทราบ รอท่านอื่นมาตอบนะครับ

3. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    ysc มีคับ

อยากรู้เหมือนกั น เวลาเปลี่ยนแล้วมันนิ่มไหม แล้วเปลี่ยนยากไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้