รบกวนสอบถามผู้รู้หน่อยครับ ว่าไฟสีส้ม มันคืออะไรครับ รถขับได้ปกติ แต่รู่สึกสงสัยครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Kiez Samanthai, 26 กรกฎาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kiez Samanthai

Kiez Samanthai Guest

0
    0
    0
    รบกวนสอบถามผู้รู้หน่อยครับ ว่าไฟสีส้ม มันคืออะไรครับ

รถขับได้ปกติ แต่รู่สึกสงสัยครับ

2. เจอในเนทมาครับ

3. ลองเช็คผ้าเบรคดูครับ (เดาเอานะ)

4. โช๊คน้ำมันเปิดค้างอยู่ครับ

5. อ่อ ที่ดึงๆ เวลาเครื่องเย็นใช่ป่าว

6. Kiez Samanthai

Kiez Samanthai Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ
    หายสงสัยซะที

พอดีไปจูนคาบูนิดหน่อย แต่ของผมใช้แก๊ส100% สงสัยไปโดนสายอะไรซักอย่าง

7. Song Kiat

Song Kiat Guest

0
    0
    0
    รถรุ่นอะไร

โช็คน้ำมันค๊าบบ แท็กซี่ขึ้นเกือบทุกคัน เคยถามนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้