สอบถามคับ ตอนนี้ต้องการเกียร์AT. a20 มีท่านใดพอจะมีบ้างครับขอสภาพใช้งานยาวๆนะครับ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Parveewat Prempree, 25 กรกฎาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามคับ ตอนนี้ต้องการเกียร์AT. a20 มีท่านใดพอจะมีบ้างครับขอสภาพใช้งานยาวๆนะครับ รึท่านใดเคยเปลี่ยนเกียร์เป็นรุ่นอื่น เช่นD17 D15 ขอคำแนะนำด้วยคับ ขอพิกัดร้านพี่เกณฑ์88หน่อยก็ดีครับ จะเขาไปขอคำเเนะนำพร้อมเบียร์เย็นๆระหว่างขอคำเเนะนำคับ ขอบคุณครับผม

ตาม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้