ใครใช้ยางยี่ห้อ นี้บ้างครับ พึ่งเปลี่ยนมา เวลาวิ่งเร็วๆ มีเสียง หวี้ด.......

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Park Ronnapop, 30 กรกฎาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Park Ronnapop

Park Ronnapop Guest

0
    0
    0
    ใครใช้ยางยี่ห้อ นี้บ้างครับ พึ่งเปลี่ยนมา เวลาวิ่งเร็วๆ มีเสียง หวี้ด.... เหมือนยางรถ4×4 เส้นละ1700

2. ดีสโตน ยางแข็งๆหน่อยครับดอกหมดไว ผมก็ใช้ยี่ห้อนี้ครับ ขอบ13 ผมเปลี่ยนมาเเส้น 1200 บาทครับ

3. เคยลองดีสโตนแล้ว แรกๆนุ่มเหมือนยางทั่วไป ต่อไปก็จะเเข้ง ต่อไปก็จะตั้งศูนย์ยาก โดนมาละครับ

4. Mot BlAck

Mot BlAck Guest

0
    0
    0
    ดอกแข็งไว แปปเดียวหอน ครับ

ยางบวมงาย ผมเปรี่ยนมา3เดือนกว่าก็บวมระ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้