ขอสอบถามหน่อยครับ ac88 เปลี่ยนเครื่อง B20B ควรเปลี่ยนโช้คหน้าเป็นตัวไหนครับ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Aumphibian Ps, 1 สิงหาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aumphibian Ps

Aumphibian Ps Guest

0
    0
    0
    ขอสอบถามหน่อยครับ ac88 เปลี่ยนเครื่อง B20B ควรเปลี่ยนโช้คหน้าเป็นตัวไหนครับ แล้วถ้าใส่โช้คเดิม(อัดกึ่งแก้ส) เปลี่ยนแต่สปริงอย่างเดียวพอไหวมั้ยครับ

เปลี่ยนสปริง+อัดน้ำมันโช้คใหม่ 4 ตัวเรย ก้อเเหล่มเรยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้