ใครพอจะรู้ไหมครับ ว่าทำอย่างไรไฟ ตรงนี้จึงจะติด มันใช่ไฟเบรกอีกชุดนึงป่าว...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย เล็กเทวดา ขวัญใจจุกเฌอ, 2 สิงหาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครพอจะรู้ไหมครับ ว่าทำอย่างไรไฟ ตรงนี้จึงจะติด มันใช่ไฟเบรกอีกชุดนึงป่าว เพราะชุดติดตัวรถ มันยังปรกติ แต่ชุดที่ติดฝาโปง มันไม่ปรกติ คือมันไม่ติด มันติดแต่ไฟหรี่ ไฟที่หน้าปัดมันโชว์ตลอด ว่าไฟเบรกไม่ติด

1. ของผมก็เป็นครับ ไฟในกรอบสีขาวไม่ติด ไม่รู้เกี่ยวกันมั้นขึ้นโชว์ไฟเบลคตลอดเหมือนกันครับ

ไฟถอยหลังนี้ครับต้องติดเครื่องใส่เกียร์ R ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้