น้ำดันแรงมาก....ฝาสุบเอยยยยยย

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย พวง มะนาว, 11 สิงหาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    น้ำดันแรงมาก....ฝาสุบเอยยยยยย

1. Anand Singh

Anand Singh Guest

0
    0
    0
    ท่ทางสาหัสนะครับ

2. ขายคับเครื่องเกียร์ mt สนใจทักมาพี่

3. ลองดูครับ ซีลอาจจะไปแล้วทุกรู ผมใช้อีกรุ่นพอดีมาตจว ดันแบบนี้เลยครับ แกะออกมาฝาไม่เป็นไรเลย ซีลฝาสูบขาดหมด ลองดูคับ ต้องดูด้วยนะ คันนี้แหละน้ำดัน เอาเข้าศูนย์นอกฮอนด้า มันบอกฝาโก่ง ซีลทะลุ เเจ้งเปลี่ยน 9500 ซ่อมมา7เดือน น้ำหายตลอด เเต่พอมาตจว.ไกลหน่อย 750กิโลยิงยาวไม่พัก ทะลุ มาเปลี่ยนที่นี้รวมทุกอย่าง4600. ฝาไม่โก่งเปลี่ยนซีลบวกค่าเเรง ยาวหน่อยเเต่เป็นข้อมูลครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้