ปะเก็นแตกได้ช่างแบงเขาพระงามช่วยเสร็จแลวนิ่งเลยสุดยอด

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย ปิยะ อาสนไชย, 20 สิงหาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ของผมก็ซิมออกเยอะแระ ว่าจะเปลี่ยนกัน สงสัยต้องลื้อเอง มันจะพังไหม 555

2. ลองดูคับ

3. น่าจะถ่ายขั้นตอนการลื้อ เป็นขั้นตอนมาด้วยนะ 555 จะได้ลื้อเป็น

4. ผมเล็งๆจะทำๆมานานแระ ตอนนี้เริ่มฉ่ำแระ เริ่มมีหยด 555

5. ผมหัยช่องทำแต่ผมไปทำงานคับ

6. ช่างเค้าเก่งมากคับ

เขาไม่หวงวิชาคับต้องลองคุย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้