ขออนุญาตสอบถามครับ ไฟ SRS ขึ้นเป็นอะไรไหมครับ แตรซ๊อตแล้วก็แตรไม่ดังด้วยครับ ACCORD...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Watanyoo Yubonsai, 20 สิงหาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ขออนุญาตสอบถามครับ
    ไฟ SRS ขึ้นเป็นอะไรไหมครับ
    แตรซ๊อตแล้วก็แตรไม่ดังด้วยครับ
    ACCORD งูเห่าปี99 ครับ

1. Srs. Airbag. คับได้เปลี่ยนพวงมาลัยเปล่าคับ

2. ดูปลั้กเสียบตรงคอพวงลัยคับ

3. ครับขอบคุณครับ

4. Thoedsak Chansod

Thoedsak Chansod Guest

0
    0
    0
    ถ้าเสียบปลั๊กแตรและปลั๊กSRSแล้วแตรยังไม่ดังและไฟSRSยังโชว์ แสดงว่าเคเบิ้ลริว น่าจะขาดวงจรครับ

ขอบคุณครับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้