พี่ๆครับขอถามเรื่องพวกบูชยางต่างที่เกี่ยวกับล้อหลังว่าผมจะไล่เปลี่ยนให้หมดเรย...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Mr'Jo Chanawong, 5 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mr'Jo Chanawong

Mr'Jo Chanawong Guest

0
    0
    0
    พี่ๆครับขอถามเรื่องพวกบูชยางต่างที่เกี่ยวกับล้อหลังว่าผมจะไล่เปลี่ยนให้หมดเรย เพราะว่าพึ่งเอารถไปอัดน้ำมันโช๊คหลังใหม่แล้วแร้วก่เสริมโช๊คขึ้นมา ช่างเค้าตัดแร้วเชื่อมขึ้นมา ที่ทำเพราะเมื่อนก่อนเวลาขับมันดังเอี๊ยดอ๊าด พอทำเสร็จมันก่เงียบข้างเดียวอีกข้างปกติ ว่าจะลองเปลียนบูช ต่างดุ มันมีอะไรบ้างครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้