สอบถามหน่อยครับ...เครื่องf20 เกียร์กระปุก ใส่เพลาของเครื่องf20...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย ต้องดิ้น เพราะชีวิต ว้าวุ่น, 4 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามหน่อยครับ...เครื่องf20 เกียร์กระปุก ใส่เพลาของเครื่องf20 เกียร์ออโต้ได้ป่าวครับ...คือคนที่จะขายเค้าบอกว่าเท่ากันครับรบกวนหน่อยนะครับ

1. Nipon Maliynak

Nipon Maliynak Guest

0
    0
    0
    เพลาเกียร mt ด้านซ้ายเป็น2ท่อนครับ

2. สรุปไม่ได้ใช่ไหมพี่ขอบคุณครับ

3. Nipon Maliynak

Nipon Maliynak Guest

0
    0
    0
  4. พี่มีของป่าวคับ

ถามต่อนะครับ ถ้าเครื่อง ออโต้ f20aชนเกียรแมนน่วนใด้ไหมครับf 20ใด้ไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้