เห็นถามกันเยอะ B20A กับ B20B ต่างกันยังไง?? .. #ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน #รอผู้รู้มาตอบ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Keng Guntapong Ruharom, 27 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    เห็นถามกันเยอะ
    B20A กับ B20B ต่างกันยังไง??
    ..
    #ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน
    #รอผู้รู้มาตอบ
    #รถผมไหวใจผมถึง
    #B20A

1. แล้ว a20a ต่างจาก2ตัวนั้นแบบใหนครับ รอผู้รู้มาตอบขอความรู้ด้วยครครับ

2. รอๆๆเช่นกันครับ^_^

3. รู้แต่ว่า B20Bอยู่ในCRV ส่วนB20Aอันนี้ อยากทราบความแตกต่างของกำลัง

4. ใช่ครับ ผมก็รู้แค่นั้น

5. Song Kiat

Song Kiat Guest

0
    0
    0
  6. Song Kiat

Song Kiat Guest

0
    0
    0
    และF20AกับF20B ต่างกันตรงไหนครับ อยากรู้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้