ทำโคมดำ มุมส้ม ที่ไหนครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย taung_2525, 2 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. taung_2525

taung_2525 New Member Member

26
    3
    0
    ทำโคมดำ มุมส้ม ที่ไหนครับ ผมอยู่ปากน้ำสมุทรปราการ:confused::confused:

2. Ta"keng B14"

Ta"keng B14" Active Member Member

973
    114
    43
    โคมดำไม่รู้ แต่มุมส้มผมใช้ สติกเกอร์ จะเอาแบ่งให้ฟรีครับมีเยอะไม่อยากพ่นกลัว
    เบื่อแล้วเอาออกไม่ได้ลองดูในรูปผมเอาล่ะกัน แต่ติดโคตรยากเลย :D:D

3. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    ทำเองเลย ถ้ามีเครื่องมือครบ
    ไดร์เป่าผม
    สี
    ซิลิโคน
    ยากตอนแกะโคมอะ.....
    มุมส้ม ใส่สีส้มใสพ่นเอา...

4. extensa4620

extensa4620 New Member Member

1,443
    450
    0
  5. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    อ่า

นัยโอ กับ

เด่น แนะนำที

6. ek_

ek_ New Member Member

84
    12
    0
    หาคนทำโคมดำ มุมส้ม ได้แล้ว ไม่มีสถานที่ เข้ามาคาร์แคร์ ผมได้นะ

คาร์แคร์ อยู่ในปั๊มปิโตรนาส ศรีนครินทร์ ติดกับ FOODLANDใกล้ๆสมุทรปราการ

อิอิ หาเพื่อนเพิ่มสะหน่อย:D

7. taung_2525

taung_2525 New Member Member

26
    3
    0
    ราคาเท่าไหร่ครับ ทำที่ไหน ทำกี่ชั่วโมง ขอเบอร์ด้วยครับ
    mail ผม [email protected]

8. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    เข้ามาดูค้าบ

ตอนนี้มีออเดอร์มาชุดนึง ของ Bankindy ค้าบ...

:D :D :D

9. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    มีพี่เค้ารับทำอยู่ค่ะ แต่อยู่ที่ นนทบุรีนะค่ะ สนใจก็ติดต่อพี่เค้าได้เลยค่ะ ลองถามดูก่อนก็ได้นะค่ะ

089-9234556 พี่โอ๊ค ค่ะ

10. NUIBU22

NUIBU22 New Member Member

304
    49
    0
    ไม่ไกลกันเท่าไรเลยนะครับ ว่างๆจะได้เจอกันนะครับ กลุ่มโซนบางนาจะได้เยอะๆหน่อย

11. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ให้ น้อง โอ จัด ได้เลย ครับ ถ้า อยู่ บางนา ศรีนคริทร์ สุขุมวิท

อยากใส ก็ พ่น ครับ
    ถ้าติ๊กเกอร์ มันก็จะ ขุ่น ๆ หน่อย

ส่วนถ้าเบื่อ น้ำมันสน หรือ เบนซิน เช็ด ออกสบาย ๆ ครับ

โคมดำ ก็ ซีนซิลิโคนดี ๆ สวย ๆ น้ำไม่เข้าแน่นอน ครับ

ฟันเธอ... :D

12. De@thNotez

De@thNotez New Member Member

1,017
    69
    0
    ตามตาคนนี้เลยคับ ถ้ามุมส้มผมก็ทำให้ได้คับ หาอุปกรณ์มาให้แล้วเดวทำให้คับ ส่วนโคมดำต้องใช้เวลา
    หน่อย เวลาว่างผมน้อยซะด้วยสิ เลิกงาน 17.30 ลงมาทำไรได้แปปๆ ก็ทุมครึ่งและ ขึ้นออฟฟิตทำงานอีกและ
    กว่าจะลงออฟฟิตก็ 4 ทุ่ม 5 ทุ่มและ แบบนี้ทุกวัน เริ่มเบื่อและ

ส่วนเสาร์อาทิตย์ผมก็กลับลพบุรี เรียนโทอยู่คับ (ไม่ได้เอารถมา นั่งรถไปกลับเอาเอง ถูกกว่าเติมน้ำมันมาเอง)

ลืมบอกผมอยู่ตรงกลางระหว่างตำหรุกับคลองด่าน
    โครงการระบายน้ำบริเวณสนามบินสุวรรณภูมิ (ของกรมชลประทานอ่ะ)
    มีไรหรือว่างๆ ก็แวะเข้ามาได้นะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้