ถามข่าวชาวราชบุรีหน่อยคับ มีมั้ยเอ่ย??

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย เจี๊ยบD4D, 2 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เจี๊ยบD4D

เจี๊ยบD4D New Member Member

877
    8
    0
    ,มีพี่ๆคนไหนรู้จักร้านที่ขายหม้อพักไอเสียในราชบุรีบ้างคับ
    ที่เขาเรียกว่าท่อแฟ้ดๆๆๆๆๆๆๆอ่ะคับที่รถคอกใส่กันเยอะๆอ่ะคับ
    พอจะมีใครรู้จักบ้างช่วยตอบหน่อย
    ขอบคุณล่วงหน้าคับ

2. เจี๊ยบD4D

877
    8
    0
    ถ้าบอกชื่อร้านกะเบอร์โทรจะดีมากๆเลยคับ
    ขอบคุณคับ

3. SuMo_ChAmP

SuMo_ChAmP New Member Member

319
    14
    0
    เสียงโคตรได้ใจอะ

4. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    แถว..บ้าน..เรียกท่อหมู..รถวิ่งปลาชอบใส่กัน

5. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    เท่าไรหรอครับ จะใส่มั้ง

6. เจี๊ยบD4D

877
    8
    0
    ]ท่อลูกหมูของนครฯมีแล้วคับ
    อันนี้ที่เค้าบอกเปนท่อราชบุรีแท้ๆ
    เสียงมานจะเหมือนท่อเวสเกตแยกแยกอ่ะคับแต่จะดังกว่า
    มานจะดังยิ่งขึ้นตอนลากรอบ
    เหมือนเวสเกตเปิดอ่ะคับ
    เหนว่ามีร้านขายท่อแบบเนี้ยอยู่3ร้านในราชบุรี

7. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    น่า..สน...

8. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    น่าสนเจอแล้วบอกต่อด้วยน่ะครับอยากใส่บ้าง

9. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ลองโทรไปถามคนชื่ออ้วนในคลับเราสิครับล๊อคอินหมูอ้วนมั้งโทรไปถามประธานแมนหรือจิ้นก็ได้ครับ

(อ้วนเค้าอยู่ราชรีอ่ะครับ)

10. เจี๊ยบD4D

877
    8
    0
    ขอบคุณคับพี่เบน
    ว่าแต่ต้องทัมงายอ่ะ
    ถึงจะรู้เบอร์โทรของคนชื่ออ้วนคับ
    ช่วยบอกหน่อยได้ป่าวคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้