ช่วยกันระบุสัญชาติหน่อย

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย plunk, 19 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. plunk

plunk Member Privilege

122
    0
    16
    เหมือนหัวจรวดเลย หน้าและหลังเป็นAlphard ยี่ห้ออะไรครับ มีป้ายNGV แล้วด้วย ใครมีรายละเอียดมั่งครับ

2. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    เป็นรถมาจากจีนครับ เครื่องเบนซิน ติดNGV มาเลยครับ ข้างในเครื่องเล่น dvd จอ lcd ราคา 8แสนปลายๆครับ แต่ต้องไปดูจัวจริงแบบเดินดูรอบๆน่ะครับ แล่วจะรู้ว่างานชุ่ยมาก แถวปิ่นเกล้าก็มีคัน1รถวิน ไปจอดดูมาแล้ว ไม่ไหวครับ

3. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    ^^ ถูกต้องครับผมเคยเห็นแถวนวนคร

นอกเรื่องนิดนึง พอดีเพื่อนผมใช้ อีผุผุ ดราก้อนอาย จะวาง J ใครมีอู่แนะนำหน่อย
    อยากได้แบบจบๆ เพราะเขาไม่ค่อยรู้เรื่องเครื่องยนต์ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

4. plunk

122
    0
    16
    แล้วถ้าผมอยากซื้อเอามาวิ่งวิน รับส่งนักเรียนผมจะหาได้ที่ไหนครับ

5. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    ชั่วโมงนี้เครื่องเจ แพงมากๆ ลองหาเครื่องดูก่อน แล้วตอนนี้เครื่องเจที่สภาพดีๆหายากด้วย

ถ้าได้เครื่องแล้ว เดี๋ยวเอกช่วยหาอู่วางให้ก็ได้คับป๋าไหน

6. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ตอนนี้ไม่มีขายแล้วครับ เพราะคนที่นำเข้ามาขายคือ taradvan แต่ตอนนี้เค้าปิดไล้วครับ แล้วรถก็ต้องจองกันข้ามปีครับ เค้าจองกันตั้งแต่ปีที่แล้วเพิ่งจาได้รถกัน แล้วอีกอย่างผมลืมบอกไป งานเดินแก็วนิ ดุไม่ค่อยปลอดภัยเลยอ่ะครับ

7. aun_motec

aun_motec New Member Member

149
    0
    0
    เดยเห็นเหมือนกัดนคับแปลกๆดีคับ

8. plunk

122
    0
    16
    อยากได้ครับ ใครก็ได้หาให้ที 5 คันเลยครับ

9. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    1J ฝาดำ 55000 แล้วตอนนี้
    ไปเช็คมาเมื่อวานนี้ ฮุฮุราคาน่ากลัวจริงๆ

10. plunk

122
    0
    16
    แล้วนอกจากกินเจ แล้วมีเครื่องื่นลงได้อีไหมครับ เช่น 3s,sr20.rb.fj,1g หรือว่าต้องหกเม็ดเท่านั้น

11. podd

podd New Member Member

85
    1
    0
    เป็นรถจีน หน้าอัลพาร์ด กลางหัวจรวด ท้ายไลท์เอซ/ทาวน์เอซตัวมนหลังคาสูง มาขยายขนาด ใส่ชุดไฟอัลพาร์ดเข้าไป...เอวัง....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้