สนามใหม่เเถว มหาชัย ถ. พระราม2

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ton_kowit, 13 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ton_kowit

ton_kowit New Member Member

57
    1
    0
    มีสนามเเข่งที่ ใหม่จาเปิดเเถวมหาชัม มี ใครรู้ บ้าง ครับ เค้าว่า ว่าที่ตั่ง
    100ไร่นะ จา เปิด ปรายปี นี้ นะ ^^ อิอิ.. อยู่เเถวบ้านผมพอ ดีมีใคร รู้
    ข่าว นี้ บ่าง ครับ เห็น ว่าชื่อ "เทพนคร" มั้ง ...

2. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

เห็นสัมภาสผ่านทางหนังสือ เรซทรัค อยู่อ่ะครับ...ปลายๆปีอ่ะครับ...พื้นแทรค 2 เลน กว้างกว่า คลอง 5 นิดหน่อยครับ.. ปลายเส้นก็จะทำเป็นเนินขึ้นนิดนึง ระยะเบรคก็ประมาณ 600ม. ครับ...
    โดยรวมถ้าออกมาอย่างที่สัมภาษ เจ๋งเลยครับ...

3. SuMo_ChAmP

SuMo_ChAmP New Member Member

319
    14
    0
    ดีครับ น่าจะเร็วๆนี้นะครับ

4. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    คลาดว่าจะแล้วเสร็จเดือน 11
    ติดถนนใหญ่สะด้วย

5. ไปทางไหนละที่นี้

6. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    น่าสน..

7. ต้อ..

ต้อ.. New Member Member

362
    4
    0
    เปนสนามมาตรฐานเลยหรือปล่าวคับ

8. น่าสนใจไม่ไกล้ด้วย

9. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    ถูกใจคนพื้นที่เลยอะดิ อิอิ

10. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    หวังว่าคงจะได้ลงสนามกับเค้าบ้างนะเรา

11. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    เพิ่มเติมครับ

ทางไปไม่ยากครับ....รับรองไม่มีหลง...5555:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้