กระบะวางเจ ต้องทุบห้องเครื่องมั้ยถ้าไม่อยากให้ร้อน

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย B block, 19 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. B block

B block New Member Member

3
    0
    0
    เน้นรถปี 2000 ขึ้นมานะครับ รุ่นไหนห้องเครื่องเหมาะกับการวางเจมากที่สุด ไปถึงน้อยที่สุด

รบกวนชาว MINI TRUCK ด้วยครับผม

2. bang8868

bang8868 New Member Member

93
    0
    0
    ตอนนี้กำลังอินเทรนร์...........เจ..........มาแรงคับ.....รอผู้รู้มาตอบคับ

3. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ใช่แคร้ง........ให้ตรงกับรถ จะได้วางเครื่องได้ต่ำ และ ยกเกียร์ง่ายด้วยไม่ติดซุ้มเกียร์

4. LEE YUKARI

LEE YUKARI New Member Member

441
    6
    0
    ยี่ง ถอย หลังมาก balance เครื่อง ยี่งดี ไม่ หนัก หน้า มาก ........

5. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    ทุบดีที่สุดคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้