อยากโหลดซัก1-2 นิ้ว

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย นวมินทร์74, 1 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. นวมินทร์74

นวมินทร์74 New Member Member

48
    0
    0
    อยากโหลดซัก1-2 นิ้วเปลีนสปริงอย่างเดียวได้ไหมครับ
    เอาแบบนุ่มนึบขอคำแนะนำทุกอย่างเลยครับสำหรับ R11
    1 ร้านขาย
    2 ราคา
    3 ยี้ห้อ
    ขอบคุณครับ

2. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    หึๆ ของงี้ ต้องลองเองคับ หรือ หาอ่านเอา ตามหัวข้อ หึๆ เห็นมีใครเปลี่ยน diyama มานิคับ

3. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    สนใจ Eibach ไหมครับ

4. ผมเองคร้าบบบบบบ

เอ่อ...ถ้าจะโหลดลงผมเคยใช้2.วิธีอ่ะครับ
    1.ตัดสปริง ลงข้อนึงครับ
    2.เปลี่ยนโช๊ค เป็นแบบปรับเกลียว ก็จะเลือกได้เลยว่าจะเอาสูงต่ำแค่ใหน

แต่....ผลที่ได้มันไม่ใช่อย่างที่คุณอยากได้อ่ะครับ หนึบอ่ะหนึบแน่ แต่ไม่นิ่มแน่ครับ มีแต่จะแข็งขึ้น
    สงสัยยังไงถามกันที่ไบเทคนะครับ

5. presea _r11

presea _r11 Member Member

74
    0
    6
    ของผมตัดสปริง 2 นิ้ว ลงคอสะพานกระแทกตลอดเลยครับ ว่าจะซื้อเป็นโช้คโหลดจะหายไหมครับ

6. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ตัดสปริงมันก็แข็งสิครับ อยากให้นิ่มลองหาสปริงโหลดใส่ดีกว่า

7. นวมินทร์74

นวมินทร์74 New Member Member

48
    0
    0
    โหลดลงกี่นิ้วครับ

8. oof24

oof24 Guest

0
    0
    0
    H&R

H&R ครับ สีแดงโทร ใช้งานน้อย ด้านหน้า3" ด้านหลัง1" ใส่แล้วหน้ามันจะทิ่ม 089-994-9926 ออฟ

9. mommamz

964
    4
    0
    Eibach เตี้ยลงมาประมาณ 35 mm ครับ

10. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ตามข้างบนเลย

11. Golfer Jar

Golfer Jar New Member Member

55
    0
    0
    Eibach......ราคาเท่าไหร่ครับ ???

12. mommamz

964
    4
    0
    ราคาที่ร้าน SCW ตรงสนามเป้า 9000 ครับ

13. indy.presea

indy.presea New Member Member

81
    1
    0
    โหลดทามมายน้อยๆรักจาโหลดแล้วเอามันเต็มเหนียวไปเลยขับมันดีออกเหมือนเล่นเกมเลยนะหักหลบหลุมเอยคลานผ่านลำระนาดเอยอูยหนุกจิงๆเลย แต่ถ้าจาเอาแบบที่ว่า1-2นิ้วก็เอาแบบที่พี่ๆสมาชิกบอกมาก็ดีแล้วล่ะคับใช่เลย อย่ามาเสี่ยงแบบเราเลยทุกวันนี้เป็นไส้เลื่อนแล้วอ่ะอูยยยย555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้