XXX ขอร่วมไว้อาลัยให้พี่ m_overkids พี่ๆเพื่อนๆในRCW ด้วยครับXXX

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย kae_za, 19 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kae_za

kae_za Member Member

379
    16
    18

ขอให้พี่เอ็ม ไปสู่สุขตินะครับ

ผมอาจจะไม่ได้สนิทกับพี่มาก แต่อย่างน้อยพี่ก็เคยแวะมาเยี่ยมที่ร้าน

มาไกลจากหาดใหญ่เลย

และเคยคุยกันเรื่องล้อกล้วยบ่อยๆ

เรื่องเก่าๆที่พี่เคยเตือนผม ผมยังจำได้ ขอบคุณมากครับพี่เอ็ม

ใจหายมากๆๆเลย หลับให้สบายนะครับพี่
    งานศพพี่ผมคงไม่ได้ไปร่วมนะครับพี่
    ยังไงจะฝากพี่ๆน้องๆที่หาดใหญ่ไปนะครับ

ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งครับ

2. Palmmy

Palmmy Member VIP

193
    6
    18
    เพิ่งอ่านข้อความที่พี่เอ็มส่งมาทาง hi5 เมื่อวานนี้เอง ไม่คาดคิดว่าวันนี้จะมาเสียพี่ไปแล้ว หลับให้สบายครับพี่เอ็ม

พี่ชายที่แสนดีของผม

3. pui_39

pui_39 New Member Member

1,427
    14
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคะ

4. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

5. ไม่รู้จัก...แต่ก็เสียใจด้วยนะครับ

6. moomi

moomi New Member Lady Member

372
    2
    0
    พี่เอ็มค่ะ หลับให้สบายน่ะคะ
    เล็ท ตกใจและเสียใจกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น เล็ทืไม่อยากเชื่อเลยค่ะพี่ เพิ่งรู้จากปาล์มเมื่อเช้านี้เองค่ะ เล็ทขอให้ดวงวิญญาณพี่เอ็มไปสู่สุขคติ น่ะคะ เล็ทดีใจที่ได้รู้จักพี่เอ็มน่ะคะ ถึงเราจะไม่เจอกันบ่อย แต่เวลาที่พี่เอ็มมากรุงเทพฯ เล็ทรู้สึกตื่นเต้นมาก เพราะว่าพี่เอ็มคุยสนุก สอนเล็ทด้วยตอนเจอกันแรก ๆ เหมือนพี่ชายคนหนึ่ง แล้วปาล์มก้อพูดถึงพี่เอ็มบ่อยมาก จนอยากเจอตัวจริงเลยค่ะ พอเจอแล้ว พวกเรากอ้ไปนั่งกินที่ร้าน คาสิโนกัน เจอครั้งแรกพี่เอ็มก้อลุกขึ้นเต้นเลย ฮาดีค่ะ แล้วพวกเรากอ้ไปนั่งกินเหล้ากันที่ห้องปาล์มต่อ สุดท้าย พี่เอ็มก้อนอนโกรน
    เล็ท กับปาล์ม รักและเคารพพี่เอ็มน่ะคะ ขอให้ดวงวิญญาณพี่เอ็มสู่ทรวงสวรรค์ หลับให้สบายน่ะคะพี่ชายที่แสนดี

7. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0

8. `aMiZpAnDa~*

`aMiZpAnDa~* New Member VIP

1,180
    45
    0
    แสดงความเสียใจด้วยนะคะ

9. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ หลับให้สบายครับ

10. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38

11. Aof_Car selection shop

Aof_Car selection shop New Member Member

941
    14
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับผม

12. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0

13. E20MHG

E20MHG New Member Moderator

824
    2
    0
    ไม่รู้จักและไม่รู้เรื่องการเสียชีวิตด้วย แต่ขอแสดงความเสียใจกับเพื่อนและครอบครัวของคุณเอ็มด้วย

14. มรดกพ่อ

มรดกพ่อ New Member Member

2,307
    29
    0
    ขอเเสดงความเสียใจด้วยนะคับ เมื่อก่อนยังถามตอบกับเเกในเว็บบ่อยๆ เลย

15. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ เรื่องเป็นมายังไงไม่รู้ แต่ขอให้ทุกคนอย่าประมาทเน้อ

16. ถึงจะไม่รู้จักแต่ก็ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

17. Sev

Sev New Member Member

31
    1
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

18. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ...

19. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    เกิดไรขึ้น.......ครับ

20. Racing D Project

Racing D Project New Member VIP

283
    8
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ...

21. Air shifter

Air shifter New Member Member

199
    6
    0
    เสียใจด้วยครับ

22. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เสียใจกับครอบครัวเอ็มด้วยคับ หลับให้สบายเถอะนะคับ เอ็ม เพื่อนที่แสนดี

ton_AFTER SHOCK ถูกใจสิ่งนี้
  23. gossa

gossa New Member Member

120
    16
    0
    ถึงจะไม่รู้จัก ก็ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

24. ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ

25. foony

foony New Member Member

188
    7
    0
    ไม่รู้จัก แต่ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

26. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    ขอแสดงความเสีย ใจด้วย นะคับ

เคย เจอ กัน ครั้ง สอง ครั้ง ไม่ น่าจะจาก กัน ไว ขนาด นี้

หลับให้ สบาย คับ

27. realranger

realranger New Member Member

44
    2
    0
    ไม่รู้จัก แต่ก้อเสียใจด้วยครับ

28. teeZX

teeZX New Member Member

56
    2
    0
    ขอแสดงความเสีย ใจด้วย นะคับ

29. JZA760

JZA760 New Member VIP

413
    100
    0
    เสียใจด้วยคับ

30. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ขอให้ไปสู่สุคตินะครับ แสดงความเสียใจกับครอบครัวด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้