อยากให้กระจกใสๆคับ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย GAME EG4D, 18 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GAME EG4D

GAME EG4D New Member Member

188
    11
    0
    พี่คับทำไงให้กระจกหน้ารถหรือว่าพวกพี่ๆไม่ติดฟิลมล์กันเหลอคับ
    ผมอยากมีกระจกใสๆบ้างงะคับ รบกวนหน่อยนะคับ

2. Slowmotion 02

Slowmotion 02 New Member Member

79
    0
    0
    รถผมไม่มีฟิลมล์ทั้งคันเลยครับกลางวันร้อนมากเลยแต่กระจกมันก็ใส่มากๆเลย ขับกลางคืนเห็นชัดมาก (มีฟิลมล์อ่ะดีแล้วครับเมืองไทยมันร้อนคราบ)

3. GAME EG4D

GAME EG4D New Member Member

188
    11
    0
    ขอบคุงคับ แค่ก่อยากใสคับ คงจะติดหน้าใส หลังดำคับ ใครมีความคิดดีๆบอกหน่อยนะคับ ขอบคุงอีกทีคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้