ถามเพื่อนๆหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย NuM_RaCiNg, 20 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NuM_RaCiNg

NuM_RaCiNg New Member Member

208
    1
    0
    เช็คเรตติ้งหน่อยครับไม่ทราบว่าตอนนี้กระแสความนิยมสามดอเป็นไงบ้างครับ
    พอดีว่าจะหามาเล่นซักคัน

2. IT

IT Active Member Member

462
    25
    28
    อยู่ที่ใจครับ

3. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    ชอบก่อนดีกว่า แล้วค่อยว่ากัน หุหุ

4. krissana

krissana New Member Member

22
    0
    0
    สำหรับผมนะ ชอบ 3D ดังต่อไปนี้ อิๆ

1.แต่งสวย + เท่
    2.อุปกรณ์แต่งเยอะ + อะไหล่หาง่าย
    3.ไม่ตกรุ่น
    4.ไปไหนสาวมอง
    5.เดิมๆ ก็แรง แต่ง ก็ยิ่งแรง
    6.ไปไหนมาไหน เจอเพื่อนๆ พี่ๆ ในคลับ หรือ นอกคลับ ทักทายเป็นกันเอง

** แล้วคุณละ พร้อมหรือยังที่จะมาเป็นสมาชิกกับ พวกเรา ***

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้