ผลิตภัณฑ์ของValvoline.

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย tuyen, 17 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tuyen

tuyen New Member Member

60
    0
    0
    อยากทราบว่า ผลิตภัณฑ์ของValvoline พวก
    -น้ำมันล้างหัวฉีด,น้ำมันเกียร์,น้ำมันพาวเวอร์,น้ำมันเฟืองท้าย-
    ไม่ทราบว่าที่ร้านไหนมีขายบ้างครับ:D

2. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    เห็นที่ ออโตแบค ก็มีขายคับ

ที่เห็นๆมีสาขา พัทนาการ กับพระรามสาม

ที่อื่นมีตรงไหนอีกไม่ทราบเหมือนกันคับ

3. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    มีที่ ถนน นราธิวาส อีกที่คับ

4. tuyen

tuyen New Member Member

60
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่ๆ อ่อ ขอถามอีกนิดนึงสิครับ ถ้าE36วางSR20DET ต้องแปลงจุดยึดเยอะไหมแล้ว จบไหม ค่าเสิยหายเท่าไหร่หรอ?

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้