ซวยแล้ววววว......

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย silver dragon, 25 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ซือเครื่องVVLมาไมมีปลั๊กกล่องเกียร์....แถมหม้อน้ำ2ช่องสูงกว่าของเก่าตั้ง2นิ้วใส่ไม่ได้อีก....เฮ้อ.......:(:confused::cry:

2. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    สายไฟถูกตัดไปหรอครับ

3. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ไม่มีมาให้ตั้งแต่แรกแล้วครับ...ผมนึกว่าสาย+ปลั๊กมันอยู่ที่เครื่อง....พอลงเครื่องแล้วช่างถึงบอกว่าไม่มีปลั๊กกล่องเกียร์....เซ็งเลย

4. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    สงสัยเค้าตงตัดสายไฟที่เข้ากล่องนะครับพี่ ถ้าหาไม่ได้ก็วายริ่งปลั๊กใหม่เลยซิคับมีไม่กี่เส้นเองนะคับ

5. silver dragon

580
    2
    0
    เอาปลั๊กเดิมในกล่องออกหรอคุณกอล์ฟ?

คุณกอล์ฟหมายถึงเอาปลั๊กเดิมออกแล้ววายลิ่งสายเชื่อมกับปลั๊กใหม่ใช่มั้ย?.......คือของผมมันมีแต่กล่องล้วนๆที่มีปลั๊กอยู่ในตัวน่ะครับ..ทีนี้ปลั๊กปลายสายที่จะเสียบกล่องน่ะมันไม่มีมา...โทรไปที่ร้านเขาบอกจะส่งไปให้..นี่๒วันแว้วววววว.....ยังเงียบอยู่เลย........เฮ้อ....เมื่อไหร่จาได้วิ่ง:(:confused:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้