สายคันเร่งยาวไป ทำไงอะพี่ ..

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย eP_7๑ Ramintra K.7, 16 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    ต้องเปลี่ยนสายหรือ เอามาตัดอะพี่ .. ตอนนี้เหยียบลำบาก คันเร่งแข็งมาก สายมันยาว ขดไปมา .. ไม่รู้ตอนนี้ผมใช้ของรุ่นอะไรอยู่ .. คือจาให้แฟนขับด้วยอะคับ .. :)
    เหยียบบางที พุ่งออกไปเลย (พอจานึกภาพออกไหม) แข็งมาก ..
    ถ้าซื้อต้องใช้รุ่นไหนอะคับ .. แล้วราคาเส้นละ ประมาณเท่าไร
    ตอนนี้ ยังหาคน ขูดรถ ไม่ได้เลย .. เซ็งอารมณ์ :mad: :mad:

2. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ยาวตัดครับ สั้นต่อ ไม่พอซื้อใหม่ครับ
    55555

เอาจริงนะแล้วนะ ตัวออกแล้วไปหาตัวอะไรนะจำไม่ได้ที่เป็นทองเหลืองนะ
    เดียวถ่ายรูปให้ดูแล้วกัน

3. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    แข็งอยู่นะ พี่ ..

4. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ตรงสายใส่น้ำมันด้วยหรือเปล่าครับ

5. eP_7๑ Ramintra K.7

605
    1
    0
    ใส่แย้วว คร๊าบบ .. แต่เอาไม่อยู่ เพราะสายมันงออยู่งับ .. ยาวเกินนน

6. chonlayut

1,514
    5
    0
    น้องเปลียนหม้อลมเบครหรือเปล่าครับ
    ถ้าเปลียนแล้วใช่ของอะไร

7. eP_7๑ Ramintra K.7

605
    1
    0
    ใช้ของ ep82 นะคับ พี่ตู่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้