น้องใหม่ครับอยากร่วมclubหน้าแหลมด้วยคับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย TomHanks, 12 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TomHanks

TomHanks New Member Member

11
    0
    0
    :D:D:D จะต้องทำยังไงครับเห็นเพื่อนบอกว่าต้องไปมิตติ้ง 3 ครั้งหรือป่าวครับ ถึงจะได้สติ๊กเกอร์ Nalamclub เหรอครับ

2. saengchot

saengchot New Member Member

146
    2
    0
    สามครั้งเลยหรือคะ!!!

ตายล่ะ :cry:

3. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    มิตรภาพสำคัญกว่าสติกเกอร์นะ....

4. ton jzt 141

ton jzt 141 Member Member

238
    6
    18
    ถูกต้องที่สุดครับ

5. Kaikook007

Kaikook007 Member Member

616
    4
    18
    ขอด้วยนะ

6. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

7. skylinenum

skylinenum New Member Member

528
    5
    0
    ยินดีต้อนรับค่ะ

ส่วนเรื่องของสติ๊กเกอร์นั้นต้องมามิตติ้งอย่างน้อย 3 ครั้งอะค่ะ

ทุกอย่างมันอยู่ที่ใจค่ะ.....อิอิ

แล้วเจอกันมิตติ้งนะค่ะ

8. taoil

taoil New Member Member

283
    2
    0
    มาเลยครับเสาร์นี้ สติ๊กเกอร์อย่าไปใส่ใจครับ ขอเพื่อนและมิตรที่ดีครับ(ผมได้จาก club นี้ละ)

9. ZOOKZONE

ZOOKZONE New Member Member

192
    3
    0
    น้าฮิมคร้าบแล้วถ้าพักหลังไม่ค่อยได้ไปมิตติ้งเนี่ย จะโดนยึดติ๊กเกอร์คืนป่าวน้า
    :D:D:D

10. Kaikook007

Kaikook007 Member Member

616
    4
    18
    จัดไปเลยครับ วันเสาร์ก็มามิตติ้งด้วยเลย เดี๋ยวตาเติ้ลจะได้กล่อมน้องใหม่พร้อม ๆ กัน เห็นว่าจะให้คลานขึ้นรถกลับกันไปเลย อิอิ :D :D

11. เส บอม

เส บอม New Member Member

241
    1
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักคับ :D:D

12. saengchot

saengchot New Member Member

146
    2
    0

โอ้ ช่างเป็นประโยคที่น่ากลัวอะไรเช่นนี้ :eek: :eek: :eek:

13. ยินดีที่รู้จักคับ...

14. oishiman

oishiman New Member Member

542
    2
    0

15. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    มาเถอะคร้าบบบบบ เรื่องสติ้กเกอร์...มานเรื่องเล็กคร้าบบบบบบ

ยินดีต้อนรับ...ล่วงหน้าเลยคร้าบบบบบบ

แต่ว่า......บางคนมามิตติ้ง.... ปีนึง...ได้ม้างงงง ถึงได้สติ้กเกอร์อ่ะคร้าบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้