คุน นะโม ยังรับสั่งของจากญี่ปุ่นหรือเปล่าครับ

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย SungKung - P R E G I O -, 12 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SungKung - P R E G I O -

SungKung - P R E G I O - New Member Member

72
    0
    0
    คือ ผม อยากได้ สปอยเลอร์หลังคา ของ grand wagon ครับ ผม เดินหา ไม่เจอเลยครับ ถ้ายังไง คุนนะโม ยังรับสั่งอยู่ ช่วยแจ้งราคาให้ผมทราบทีได้ไหมครับ สนใจ อย่างจริงจัง:p

2. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0
    รับสั่งครับ

ขอรหัสตัวถังด้วยครับ

และรูปด้วยยิ่งดีครับ

ผมจะโทรเช็คที่ japan ให้ครับ

3. SungKung - P R E G I O -

SungKung - P R E G I O - New Member Member

72
    0
    0
    รับทราบ

ขอบคุณมาก รูป กะ รหัสตัวถัง กำลังจะตามมาเร็วๆนี้:p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้