ไปสนาม คลอง 5 ไม่ถูกค่ะ

การสนทนาใน 'Siam Drifter' เริ่มโดย apple_jojoo, 19 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. apple_jojoo

apple_jojoo New Member Member

7
    0
    0
    อยากทราบวิธีไปสนาม คลอง 5 อะค่ะ (ถ้ามาจากฟิวเจอร์) ขอแผนที่ด้วยยิ่งดีนะคะ

2. EG-9

EG-9 New Member Member

226
    10
    0
    นี่ครับทำมาให้เลย เลย ม. กรุงเทพไปหน่อย เข้าซ้ายนะครับ ตรงไปก่อน จะมีทางให้วนตามแผนที่

ขากลับขับๆ ระวังหน่อยนะครับ ซิ่งกันเยอะมาก

3. kung 200 sx

kung 200 sx New Member Moderator

344
    10
    0
    ขับรถกันดีๆน่ะครับเป็นห่วงรถเยอะมากครับ

4. FonNie

FonNie New Member Moderator Lady Member

214
    3
    0
    ไปตามทางที่คุณพี่ข้างบนเค้าโพสแผนที่เอาไว้ รับรองถึงสนามคลองห้า แน่นอนค่ะ อิอิ :p

5. EG-9

EG-9 New Member Member

226
    10
    0
    อย่าเรียกพี่เลยคับ ผมอายุน้อยกว่า คุณ FonNie ปีนึง

6. FonNie

FonNie New Member Moderator Lady Member

214
    3
    0

แป่ววว! เพิ่งรู้ตัวเอง ว่าแก่ ก้วันนี้แหละ :eek:

7. RS13

RS13 New Member Member

110
    0
    0
    555
    ถ้าไปไม่ถูกโทรมาถามได้ทุกเมื่อเลย ชอบคุยกับสาวๆ :D
    ยัยฝนไปเองได้แล้วไม่ให้โทรนะ :p

8. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0

ไปกับ พี่ลี ก็ได้ครับ ถ้าไปไม่ถูก ,, พี่ลี เค้ายินดีครับ

9. RS13

RS13 New Member Member

110
    0
    0

ถ้าเป็นเพื่อนกับตั้มก็ขอคิดดูก่อนนะ :mad:

10. FonNie

214
    3
    0
    เฮ้ย ลุงลี ฝนยัง หลง หลง อยู่เลยอ่ะ เด๋วจะโทรไปถามนะ คริ คริ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้