น้ำยากันสนิมหม้อพักน้ำใช้ยี่ห้ออื่นได้ไหมครับ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย LouisE361721, 17 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LouisE361721

LouisE361721 New Member Member

8
    0
    0
    :cool::cool: ผมอยากขอความเห็นเรื่องการ เติมน้ำยากันสนิมลงในหม้อพัก น้ำว่าสามารถใช้น้ำยาหล่อเย็นทั่วไปเติมแทนของ BMW ได้หรือไม่ครับ
    เพราะในคู่มือรถบอกว่าต้องใช้ของ BMW เท่านั้นและควรเปลี่ยนปีละครั้ง
    ขอบคุณผู้รู้ล่วงหน้า ทุกๆท่านครับ:confused::confused:

2. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    ของยี่ห้ออื่นก็ได้คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้