ผมขอเอาไอ้เสือน้อยของผม เขามาเป็นสมาชิกด้วยนะครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย wongpadoo, 15 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wongpadoo

wongpadoo New Member Member

34
    0
    0
    ผมขอเอาไอ้เสือน้อยของผม เขามาเป็นสมาชิกด้วยนะครับ
    ผมชื่อ บิวครับ อายุ 32 ลูก 1 เมีย 1 ( อยากมีมากกว่า 1 )
    ผมอยู่ นครปฐม ครับ ท่านสมาชิกอยู่นครปฐม ทักทายด้วยนะครับ

2. cavalmo

cavalmo New Member Member

56
    0
    0
    ตามมาดูต่อ

3. wongpadoo

34
    0
    0
    หน้าตาไอ้เสีอน้อยของผมครับ

4. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    กระจังหน้าสวยครับอยากได้ๆซื้อที่ไหนเท่าไรๆๆตอบด่วนครับ

5. wongpadoo

34
    0
    0
    เอาใช้งานอย่างเดียวไม่ได้ซิ่งไปไหน ตอนนี้ มาทำงานที่ พิษณุโลก ครับ เพื่อนสมาชิกท่านใดอยู่ พิษณุโลก ทักทายบางนะครับ

6. wongpadoo

34
    0
    0
    ไม่ทราบว่าซื้อมาจากไหนครับ เพราะซื้อต่อเขามาอีกทีเหมือนกันครับในเวปอื่นครับ ท่านสมาชิกท่านใด
    พอทราบช่วยตอบด้วยครับ ผมซื้อต่อเขามา 500 บ. ครับ ไม่รุ้ถูกหรือแพง เป็นงานไฟเบอร์ไทยทำครับ

7. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    โหดดีคับน่าสน

8. wongpadoo

34
    0
    0
    ไอ้เสีอน้อยได้เปลี่ยนหัวใจ ใหม่ มาได้ 2 ปีกว่าแล้วครับ มันกะชุ่มกะชวยกว่า
    เดิมมากเลยครับ ผมไม่รู้ว่าหัวใจมันจะเป็นอะไรหรือเปล่าในอนาคต เพราะ
    มันติดสารระเหย อยู่ทุกวันครับ 2J GE/MT ไปมาแบบสุขุมเยือกเย็นแต่
    พร้อมเสมอเมื่อเจอศัตรู (มาจี้ตูด):D

9. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ยินดีต้อนรับนะครับ....

ผมชื่อ ป้อม ครับ

รถสวยนะครับ....ลิ้นดำด้วย....คริ คริ

10. vai

vai New Member Member

273
    1
    0
    วางเครื่องที่ไหนครับ
    รถสวยมากมากเเถมโคตรโหด

11. wongpadoo

34
    0
    0
    ผมเจ้าของตัวจริงครับ ผมชื่อ บิ๊บ ครับ ลูกพ่อบิวครับ แม่ชื่อโบ จ๊ะ อิอิ

12. wongpadoo

34
    0
    0
    โชว์ตูดเสือหน่อยครับ ใครอย่ามาจี้นะครับ ( จี้แล้วผมหลบให้ไป แล้วตามเก็บ
    ที่หลัง เก็บได้ไม่ได้ช่างมัน)

13. wongpadoo

34
    0
    0
    รถคนทำงานหาเช้ากินค่ำ ครับ

14. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ทำไมคนขับเด็กจัง มีใบขับขี่แล้วหรือครับ อิอิอิอิ......
    เชิญกรอกลายละเอียดที่กระทู้แนะนำตัวด้วยนะครับ

http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=204748&page=6

15. ^BLUE_SODA^

^BLUE_SODA^ New Member Member

307
    9
    0
    สวัสดีครับ

16. NuuAu

649
    21
    0
    2J หรือ 1J อ่ะคับ เห็นฝาเขียน 2500 อ่ะคับ
    แต่เครื่องสวยดีนะคับ

17. หวัดดีคับ ผมต้าคับ

18. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    หวัดดีคับเต้ยคับ

19. wongpadoo

34
    0
    0
    เป็นเครื่อง 2J GE/MT ครับ แต่ไปซื้อฝาที่เขาทำมาแล้วเขาใช้ 1เจฝาขาวทำครับ
    เห็นเขาขายถูก ๆ 500บ เองก็เลยเอามาก ของเดิมเป็น 2 เจฝาดำครับ เก็บไว้
    อะไหล่ครับ

20. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    เนียนๆๆ

21. cavalmo

cavalmo New Member Member

56
    0
    0
    อยู่พิดโลกเหมือนกันคับ เจอกันทักทายกันได้คับ

22. รถคอกเด่วนี้น่ากัว มีแต่แรงๆ

23. ken6597

ken6597 New Member Member

85
    1
    0
    ท่อสวยจัง

24. NuuAu

649
    21
    0
    ซุ่มๆทั้งนั้น

25. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    รถคอกสมัยนี้ซุ่มน่าดูเลย อิอิ

26. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    แวะมาทักทาย ครับ
    สวัสดีครับบิ๊บ

27. piza

piza New Member Member

15
    0
    0
    คนใช้รุ่นนี้หน้าตาดีทุกคน อิอิอิ

28. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
    ถูกครับพี่ 555+ แต่ว่าคนขับอ่ะกี่ขวบหว่า พี่ออกรถให้ลูกชายขับหรือ ว้าววว

29. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ผมขอด้วยคนซิคับผมก็อยู่นครปฐมเหมือนกัน[แถวไร่ขิงงับ]

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้