อยากซื้อ zx แบบผ่อนรายเดือน ใครรู้แหล่งบอกที

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย Azazal, 21 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Azazal

Azazal New Member Member

21
    1
    0
    คืออยากซื้อ แล้วผ่อนจ่ายรายเดือนอ่ะคับ พอจะมีที่มันคับ ผมอยู่แถว นนทบุรีอ่ะคับ อยากจะมี zx ซักคัน
    ( ไม่มีปัญญาซื้อรถยนต์คับ ) ช่วยแนะนำด้วยน่ะคับ

บอกด้วยน่ะคับว่าต้องจ่ายงวดแรกเท่าไหร่แล้ว งวดรายเดือนเท่าไหร่

2. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    ไม่น่าจะมีครับท่าน :D :D :D

3. Azazal

Azazal New Member Member

21
    1
    0
    ว้าๆๆๆ อดเลย อยากได้ซักกะคัน ขอบคุณมากน่ะคับ คุณ ตาว ช่ายป่ะคับ

4. mtb96

mtb96 New Member Member

253
    6
    0
  5. ~ Taohoo ~

~ Taohoo ~ New Member Member

273
    1
    0
    มีแล้วบอกมั่งนะ น่าสน

6. lit74

lit74 New Member VIP

38
    2
    0
    ให้ผ่อนครับ แต่ผ่อนหมดค่อยมาเอารถไป สนมัยครับ อิอิ

7. GOB^MAX^

GOB^MAX^ New Member Member

160
    4
    0
    จิงปะน้า:D

8. lit74

38
    2
    0
    แน้.......... เสี่ยกล๊อฟ ยังจะเอาเหรอ ผ่อนหมดค่อยมาเอารถไปขี่นะ

9. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    555น้าๆที่จอดรถที่บ้านเต็มยังถ้าเต้มแล้วเอามาจอดบ้านผมนะ

10. GOB^MAX^

GOB^MAX^ New Member Member

160
    4
    0
    เอาแบบเอารถมาก่อนผ่อนที่หลังได้ปะครับ:D

11. Chon ZX

Chon ZX New Member Member

235
    3
    0
    เคยขายให้เพื่อนแบบผ่อนเดือนละ2500 แปดเดือน แต่ไม่เห็นมีเงินเลยครับหมดทุกเดือน
    มันไม่ได้เป็นก้อนครับ มันเลยไม่เหลือ

12. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    งั้นเปลี่ยนแระไม่ผ่อนแต่ขอเลยดีกว่ามีใครจะให้บ้างครับ

13. lit74

38
    2
    0
    ยังเหลือที่จอดอีกเยอะเลย แต่ไม่มีรถสิ จะเอารถท่านมาจอดบ้านผมเหรอ

14. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    ขอจอดในใจเธอได้ไหมอ่ะอิอิ

15. lit74

38
    2
    0
    :eek: :eek: :eek:

16. kimJiJa

kimJiJa New Member Lady Member

11
    0
    0
    อยากได้อ่ะ เค้าซื้อที่ไหนกันหรอ ZX กะ ZR แตกต่างกันไงหรอค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้